ARUSHA: Maduka matano yameteketea kwa moto

Kurzweil

JF-Expert Member
May 25, 2011
6,551
2,000
ARUSHA: Maduka matano ikiwemo Supermarket ya Mianzini yameungua leo, inadaiwa chanzo ni short ya umeme, taarifa zaidi nitaendelea kukupatia.

C1JPzVGXEAAWt1e.jpg


C1JPzUMXAAAokpn.jpg


C1JPzTGXgAEHHMH.jpg
 

Amani mfaume

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
3,052
2,000
Mtaa wangu hapo nikiendaga chuga hapo tgpesa natoaga hela sana hapo min supermarket kuna sister anauzaga bis nilikua namfil mby
 

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
8,510
2,000
Nipo hapa eneo la tukio nikitokea mahakamani,Kweli moto mkubwa na mitungi ya gesi imechochea sana moto.

Madereva na makonda wamechota fedha kwenye maduka,polisi kamateni hao wanaopaki Coaster za Arusha-Kilimanjaro wanajua .
 

Jizi

JF-Expert Member
Dec 28, 2015
290
500
Nipo hapa eneo la tukio nikitokea mahakamani,Kweli moto mkubwa na mitungi ya gesi imechochea sana moto.

Madereva na makonda wamechota fedha kwenye maduka,polisi kamateni hao wanaopaki Coaster za Arusha-Kilimanjaro wanajua .
Hakuna mtungi wa gesi uliolipuka japokuwa kuna milipuko ambayo ni minor na alisababishwa na perfumes na pombe kali zile ambazo ni explosives in nature
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom