Arusha kuna machafuko?

Arusha kuna machafuko?

Ukiona polisi wana bendera nyekundu kimbia wakikuua hamna kesi ni hali ya hatari hilo eneo usiulize kulikoni kimbilia mbali usiende karibu nao.Bendera inayotakiwa kupepea ya Taifa au ya vyama vya siasa au mameya.Ukiona bendera nyekundu inapepea iwe ya polisi au msafara wa malori ya wide vehicle paki pembeni lipite ukiwa Na gari
Hamna kesi kama mlivyomuua Akwelina.
 
Ndoto za mwehu
Libya Na Tanzania ni nchi tofauti yenye majina tofauti ,tabia tofauti Na watu tofauti kamuulize kahaba mange Kimambi maandamano aliyopanga kwa kudhani yaliyotokea Libya ,Arab Springs nk yaliyotokea kule yatatokea Tanzania .Hayakutokea Sasa hivi karudia fani yake ya umalaya ya kujiuza mitandaoni kutafuta wanaume Instagram kwa kupost picha zake za umalaya wa mitandaoni.Bado wewe muda wowote utaingia sokoni mitandaoni kujiuza uwe dume au jike
Mkuu mbona povu
 
Uchaguzi umekua vita now days. We African are very stupid...
 
Heshima kwenu wakuu.

Nipo hapa Arusha maeneo ya sokoni one mtaa wa madukani, sasa kuna msafara wa magari ya polisi umepita hapa barabarani speed wakiwa na magari ya zima moto, magari ya washawasha huku wakiwa wamekaa tayari tayari kama wa naenda vitani vile.

Magari ni mengi ajabu makubwa kwa madogo na kila gari likiwa na bendera nyekundu.

Kama kuna anayejua kuna nini atiririke hapa ili kama kuna tatizo tujiandae namna ya kukabiliana nalo tafadhali?
Ukiona hivo jua hali ni tete kwa kijani, kinaangalia jinsi ya kuinusuru ili kunusuru ajira za watu,maana hapo rc,rpc, wakurugenzi,nk watatumbuliwa.
 
Ukitaka kujua hilo nguo jekundu nenda siku majaji wanaenda Toa hukumu za kesi za mauaji wanavaa majoho mekundu yanatisha wakitembea kuingia mahakamani hawacheki Wala kutabasamu rangi nyekundu iwe kwenye msafara wa askari wawe Jeshi la polisi,JWTZ,msafara wa gari au Majaji wakiingia mahakamani ogopa.Usije jifanya unapiga mikelele au vurugu mahakamani hasa mahakama kuu Na rufaa au popote walipo majaji Na Yale mavazi yao mekundu ogopa.
Ndo kusema shetani anakuwa kazini
 
Marekani Umalaya ni kazi inayotambuliwa hadi Na serikali ruksa kuitangaza nk Mange Kimambi kazi yake malaya anajiuza Marekani Na njia mojawapo anayotumia kapata wateja ni kupost picha zake Instagram kuwinda wanaume kuanzia za nusu utupu nk Nimetaja kazi yake.Umalaya Tanzania ni tusi Marekani ni kazi.Ambayo ndio Mange Kimambi anafanya.Hongera Uhamiaji na Waziri wa Mambo ya ndani Mange Kimambi akija Tanzania alete mkataba wake wa kazi anayofanya Marekani
Unazidi kuweka wazi uwezo wako wa kufikiri na kuchambua hoja.... HATA KENYA MIRUNGI INARUHUSIWA, UNATAKA TANZANIA TUITUMIE KWA VILE KENYA NI RUKSA? Kuna nchi duniani ndoa za jinsia moja ruksa, unataka iwe hivyo Tanzania?

Matusi yanaondoa hoja
 
Mlishauriwa muandamane kumdhibiti jiwe mlikataa sasa adhabu yake ndo hii......Dada wa taifa alishasema tulishindwa sasa basi rais myarajiwa wa malaika ataumiza zaidi watz wanaosema ukweli na kutetea watz
 
Back
Top Bottom