ARUSHA: AKIBOA yapinga sheria mpya ya makosa ya usafirishaji

ARUSHA: AKIBOA yapinga sheria mpya ya makosa ya usafirishaji

Jembe Jembe

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2016
Posts
757
Reaction score
1,822
Mamlaka ya Udhibiti Usafiri wa majini na nchi kavu, SUMATRA imeonja joto ya jiwe katika ukumbi wa polisi Mesi Arusha, pale ilipoachwa soremba na wamiliki wa magari ya usafirishaji baada ya kutoka nje ya ukumbi huo wakisusia rasimi ya sheria mpya ya makosa ya usafirishaji iliyosheheni utitiri wa faini zinazoanzia sh, 100,000 hadi 250,000.

Rasimu hiyo mpya ilipingwa vikali na chama cha wamiliki wa magari ya abiria AKIBOA na kuamua kutoka nje kususia ambapo ilionekana tayari ilishapitishwa na mamlaka hiyo ila ilikuja kwa lengo la kuwasomea tu.

Hali ilichafuka pale wamiliki wa magari walipokuwa wakitoa maoni yao kwa lengo la kufanyia marekebisho katika SHERIA hiyo mpya lakini vigogo hao wa Sumatra waligoma ndipo wamiliki hapo wa magari walipoamua kwa umoja wao kutoka nje na kususia kikao hicho na kujikuta SUMATRA wakibaki wenyewe na askari Trafiki wachache.

Kwa mujibu wa rasimu hiyo kuna makosa zaidi ya 100 yameainishwa kwa wamiliki na madereva wa Magari ya abiria yakianzia tozo ya sh,100,000 hadi 250,000 jambo ambalo AKIBOA walidai kuwa SUMTRA imekuja kutafuta mtaji kwa wamiliki wa Magari na si kudhibiti makosa ya usafirishaji.
 
Wamefanya vyema sana wamiliki.Sumatra wanatakiwa kufanya kazi bega kwa bega na wiliki,siyo kuwa kandamiza.
 
Rais Magufuli futa hii Sumatra ni kero kwa wenye magari.
Leseni na mamlaka zirudishwe kwenye ofisi ya wakuu wa mikoa ili watoe leseni kama miaka ya nyuma. Makosa yeyote yashughulikiwe na Traffic
 
Sumatra inavyoendeshwa utadhani wote walifeli shule wamepata kazi kiujanja ujanja tuu maamuzi yao ni ya hovyo sana...
 
Sheria hii saafi kabisa tena ingepitishwa hata kesho,ebo mnataka kupinga mamlaka za mkulu,hamjipendi nini?SUMATRA shikilia hapo hapo +na bei ya mafuta kupanda mbona tutaelewana tu
 
Sheria hii saafi kabisa tena ingepitishwa hata kesho,ebo mnataka kupinga mamlaka za mkulu,hamjipendi nini?SUMATRA shikilia hapo hapo +na bei ya mafuta kupanda mbona tutaelewana tu
Kula kulala
 
Back
Top Bottom