Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru: Rangi ya kijani yafutika

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mwitaz, Mar 27, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KATA ZA ARUMERU
    MASHARIKI MARING'A -chadema MIFUGO -chadema PATANDI -chadema MSITU WA MBOGO -chadema NAMBALA -chadema KIKWE -chadema AKHERI -ccm SHAMBALAI -chadema KIKULETWA -chadema MAKIBA -chadema MAKUMIRA -chadema SING'IS -chadema MBUGUNI -hawajaamua
    lolote linaweza tokea MATENGO -ccm NKWARUA -chadema NKWARISAMBU -chadema
    HALI ILIVYOKUWA SIKU YA
    IJUMAA KUTOKA KWA
    UTAFITI WA MWISHO WA
    WIKI ILIYOPITA.....VIVA
    CHADEMA NA MAKAMNDA MLIOKO ENEO LA TUKIO
    KIJANI ILIYOBAKI IFUTIKE
    KABISA
     
  2. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    DU, ndoto za Abunuwasi bana!
     
  3. R

    Rweye JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,082
    Likes Received: 1,612
    Trophy Points: 280
    Kazi ni kupiga na kuhakikisha mnazilinda kura zenu vinginevyo usiku wa manane CCM huwa hawalali bali ufanya kazi ya kuyaongeza mabox feki kwa kutoka vichakani na kuingizwa kwenye gari huku likiwa katika mwendo...kaeni chonjo hadi kieleweke
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 552
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bado mtihani wa kuzuia wizi wa kura.
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,147
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa jamaa wanaoiba kura huwa wanatumia mbinu gani. Nafikiri ikieleweka mapema tutawasaidia FFU na M4C
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 24,590
    Likes Received: 3,497
    Trophy Points: 280
    Hongera Chadema..
     
  8. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mbuguni ni kama hawajafanya maamuzi. Tusubiri tuone hali itavyokuwa lakini ukweli Arumeru wanaCCM hawapo kifua mbele kama ilivyokuwa miaka ya nyuma. Wanahisi hawana cha kujivunia, yamebaki mapenzi na ushabiki.
     
  9. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 260
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hongera kwa maandalizi mazuri ya vijana wako kwa ajili ya nchi hii
     
  10. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,544
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    CDM mwendo mdundo
     
  11. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,107
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    Jana chadema ilikuwa Mbunguni na binafsi nilikuwa kwenye kijiji kimoja wapo hakika CCM haina chake ni kwenye kijiji cha maweni....tulikuta wametoka kugawiwa pesa(5000), T-shirt, Kanga, Kofia, na Vitambaa lakini walituhakikishia kuwa kula CCM kura chadema....
     
  13. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,319
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Good news!
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,935
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    CCM kama malaya
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,880
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mkuu uliyeleta thread naomba urekebishe kidogo,hakuna kata ya patandi bali ni kijiji cha patandi.
    Halafu kata ya akheri iko mikononi mwa cdm.patandi iko ndani ya kata ya akheri.
    All in all kata zilizobaki kwa ccm ni chini ya nne nahisi mpaka jmos arumeru yote itakuwa nyeupe na nyekundu.
     
  16. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #16
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Tunachoamini ni kwamba wameru watajitokeza kwa wingi kupiga kura kumchagua kiongozi anayewajua, anayefahamu shida zao, anayeifahamu arumeru, anayejua arumeru ni jimbo siyo mkoa, na anayefahamu mbunge wa hai ni Mbowe siyo Mwanri
     
Loading...