Arumeru Afisa Ardhi apita na Lowasa kufanya Kampeni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru Afisa Ardhi apita na Lowasa kufanya Kampeni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by mgeni wenu, Mar 27, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Wana JF kuna jambo la ajabu sana hapa Meru leo Afisa ardhi wa wilaya na mwingine kutoka Makao makuu wanapita na Mkuu mtarajiwa wa Kaya wakishawishi woote wenye Migogoro ya ardhi watarejeshewa Ardhi yao kama watamchagua Siyoi
    Najaribu kujiuliza kama mawaziri na maafisa waandamizi wanapita kwanye majukwaa ya kichinichini ya Siasa Ofisi zao zipo na nani?
    Huu ni Ushahidi tosha kuwa CCM wameisahiwa mbinu
    Nikiripoti kutoka Arumemeru ni Mgosi Mgeni wenu wa JF
     
  2. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgeni gani unatuchonganisha
     
  3. F

    Froida JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 7,159
    Likes Received: 735
    Trophy Points: 280
    Bado wananchi hawajawapigia mbewe tuu miaka hamsini hawakujua hayo ni matatizo wakamate hao afia ardhi watendaji wa serikali watandikwe viboko
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,721
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo lowassa ameamua kupiga za chini kwa chini,watu wanamkubali au anapoteza muda/?
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,749
    Likes Received: 1,522
    Trophy Points: 280
    Mkuu wale morani 300 wako wapi ili wamkamate huyo Laigwanan na maafisa ardhi?
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Tangu lini Edo akajali wameru? Kachukuwa maji Arumeru na kupeleka kwake Monduli leo hii anatakwa waamini kuwa atawapa ardhi? Kwa mamlaka gani aliyonayo? Kama kweli ana dhamira hiyo kwa nini hakufanya hayo wakati mzazi mwenzie Mzee Sumari (RIP) akiwa mbunge, tena wakati huo yeye alikuwa Waziri mkuu sio sasa akiwa mzee wa harambee za makanisa?

    Na ahadi za Mkapa kuwa atapeleka habari za mashamba kwa mwenyekiti zimeishia wapi?
     
  7. Kiwewe

    Kiwewe Senior Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi kipengele cha mgombea binafsi kilishawekwa sawa? Maana huyu jamaa ninaona amening'inia mwenyewe mwenyewe tu. CCM wanamtenga na si muoni kwingine popote. Ngoja tujionee.....
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,240
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Uwanja wa vita kila mbinu hutumika ili mradi USHINDE
     
  9. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Michael jackson unataka mwenyeji CCM ndo akueleze?
     
  10. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,877
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    wasiishie meru tu waje na arumeru magharibi [arusha V] ili Lowassa na wenzake warudishe viwanja vya burka walivyojigawia kwa wananchi, au siku hizi sheria sio msumeno?
     
  11. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,453
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Uongo mtupu. Lowassa yupo Sauz tangu wikiendi.
     
  12. commited

    commited JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,620
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    kuna siku utaijua kweli na kweli itakuweka huru.. Endele kufurahia umaskini wa watanzania milioni 45
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hiyo si kazi yao, kazi yao ni kumlinda Lema.
     
  14. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    CCM wako tayari hata kumtumia shetani kwenye kampeni almradi awahakikishie ushindi.
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,324
    Likes Received: 5,840
    Trophy Points: 280
    hivi lowasapesa tayari ameshapanda jukwaani arumeru.!!
     
  16. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo wakimchagua nasari ardhi haitarejeshwa???
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,103
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ungewapiga picha kamanda
     
  18. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Kwani Lowasa ni waziri wa Ardhi?
     
  19. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160


    Siku akipanda jukwaani arumeru kwenye hizi kampeni, na mimi nashuka jukwaa hili na kupanda jukwaa la dini! Naachana na jukwaa hili na mambo yake yote!
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 16,324
    Likes Received: 5,840
    Trophy Points: 280
    mkuu kumbuka bongo kila kitu kinawezekana.!!!
     
Loading...