Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arsenal Wenger Aolewa....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, Jan 25, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    404885_2896508244335_1009206396_32873202_1928781673_n.jpg Wenger apata Bwana wa kumtuliza
     
  2. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mchumba Wenger huyo..........
     
  3. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ndoa takatifu!
     
  4. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Utasababisha wapenzi wa washika bunduki waharibu computer zao, angalia sana.
     
  5. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,481
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mbona alishaolewa zamani sana.
     
  6. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kayataka mwenyewe
     
  7. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,225
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    mim.jpg Na hii hapa je?
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,842
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
  9. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu mambo leo, Mo anavishwa ushanga na Gudi , muda si mrefu
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,587
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    aaseee......kiboko.
     
  11. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,983
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    utani huo jamanii.......!!!!!!!!!!
     
  12. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,562
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Wewe Boflo soccer umelijulia wapi?
     
  13. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 675
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    sijui nijitoe kwenye JF. Sasa shemeji yenu akio na hii photo na yeye ni mnazi wa Man U nitakuwa kwenye hali gani?
     
  14. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,314
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    he he he safi hiyo
     
  15. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Samahani mkuu, hv kwani huyu wenger ni mfuasi wa D. Cameroon?
     
  16. A

    Akiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,421
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ushenzi mtupu mpeleke baba yako akaolewee
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Utani mwingine bana!!
     
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,733
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    wamebariki ndoa tu hao...........alishaolewa siku nyiiiiiiingi
     
  19. B

    Burebure Member

    #19
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hiyo ni balaa tena ni ndoa isiyo na talaka milele!!
     
  20. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,580
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini 'failure' inahusishwa na jinsia ya kike? Simba na Yanga wakifungana basi aliyefungwa atachorwa katuni kuwa ni wa kike...ile picha ya jogoo (Man Utd) anampanda mtetea (Arsenal) ni baada ya kufungwa last time...hii hapa tena Man Utd kumfunga Arsenala basi Wenger kawa mwanamke na Ferguson mwanaume...

    Hivi ndivyo mnavyowachukulia mama zenu/bibi zenu/shangazi zenu/dada zenu/wapenzi wenu wa kike kuwa ni failures?! Kwa nini kila wakati jinsia ya kike ihusishwe na failure? Kwa nini anayefungwa kwenye mpira hasichorwe katuni ya kiume bali ya kike tu?
     
Loading...