Ardhi Yetu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ardhi Yetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chimunguru, May 18, 2010.

  1. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
  2. P

    Percival JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,454
    Likes Received: 544
    Trophy Points: 280

    Angalia kwa mtazamo mwengine : maelfu ya watanzania watapati kazi hapo. Kampuni nyngi za biashara zitapata kazi za hapo na kuwafaidisha wafanyakazi wao ambao wataboresha maisha ya familia zao na jamii kwa ujumla. Serikali itapata mapato makubwa ya kodi. Mradi utavutia na kuboresha utalii.
     
Loading...