popbwinyo
JF-Expert Member
- Jul 11, 2015
- 4,986
- 3,623
Kabisa mkuu, na tatizo wengi si moto wala si baridi, kwa hiyo hatunufaiki na MUNGU wala shetani na mwisho tunateseka duniani na mwisho tunaenda jehanum.tumrudieni Mungu...hali ni mbaya sana
Kabisa mkuu, na tatizo wengi si moto wala si baridi, kwa hiyo hatunufaiki na MUNGU wala shetani na mwisho tunateseka duniani na mwisho tunaenda jehanum.tumrudieni Mungu...hali ni mbaya sana
Bora mzee mwenzangu umekuja unisaidie.Na wasioamini wana mtindio wa ubongo
Tuombe na kutoa sadaka sana maana sadaka wanayoitoa wachawi ili kuangamiza maisha yetu ni kubwa mno.Kabisa mkuu,na tatizo wengi si moto wala si baridi,kwa hiyo hatunufaiki na MUNGU wala shetani na mwisho tunateseka duniani na mwisho tunaenda jehanum,
Usihofu mada yako ni nzuri sana ila jiandae kukatishwa tamaa na wenye akili njia moja.bora mzee mwenzangu umekuja unisaidie
Aisee ndio naamini kuwa hakuna kazi raisi kama kukosoa, binaadam hawana jema.Usihofu mada yako ni nzuri sana ila jiandae kukatishwa tamaa na wenye akili njia moja
Uchawi mbaya sana. Mtu anakuwangia sijui anafaidika na nini.Vitabu vyoote vimekilia kuwa uchawi upo, ngoja niombe ardhi itapike miye huwezi jua.
Uchawi mbaya sana. Mtu anakuwangia sijui anafaidika na nini
Wanaoamini uchawi wana matatizo ya akili.
Pole sana mzee mwenzangu endelea kumtumainia Mungu kwa ulinzi wake ndio wa uhakika.Yalinikuta sintakaa nisahau, ila kwa nguvu za ALLAH walishindwa
Nina mashaka na wewe isije ikawa ndio wale wanaoabudu dini sizoeleweka.Upo sahihi sana mzee, uchawi ni psychology tu and nothing else.
hayo ndo mambo yao ya asiliHizo pictures zimetisha sana. Wachawi ni makatili sana wanaua kilicho bora zaidi.
yah asante kwa kunielewaNimekuelewa,,,,,kinachoitajika hapo n kufanya toba na kumshikilia mungu,,,,,,
Kabisa mkuutuombe na kutoa sadaka sana maana sadaka wanayoitoa wachawi ili kuangamiza maisha yetu ni kubwa mno
Upo sahihi sana mzee, uchawi ni psychology tu and nothing else.