Aptitude test....

miku

Senior Member
Oct 24, 2011
148
225
Nimetoka kwny hii kitu lkn najiuliza hv hii ni njia sahihi ya kupima uwezo wa mtu,au ni njia rahisi ya kupunguza idadi ya watu!
 

The Listener

JF-Expert Member
Feb 5, 2012
993
195
katika theory nasema ni njia sahihi ya kupunguza wanaohitajika katika face to face interview kwani taasisi yoyote inahitaji potential candidates ambao wana uwezo wa kujifunza skills mpya katika kazi na hasa wakipatiwa mafunzo. Wanakupima kuona kma una uwezo huo ili kuongeza tija katika taasisiThe ListenerEx Detective
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,385
2,000
Nimetoka kwny hii kitu lkn najiuliza hv hii ni njia sahihi ya kupima uwezo wa mtu,au ni njia rahisi ya kupunguza idadi ya watu!

Ni njia ya kuwasaidia wahitimu ambao bado wanakumbuka maswali ya darasani
 

miku

Senior Member
Oct 24, 2011
148
225
Nadhani uko sawa!kwa wale waliosota miaka 3 mtaani ni majanga!
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,448
2,000
Mara nyingi hizi test zinauliza maswali ya general na sio ya kwenye vitini vya darasani.

Hivyo sidhani kama waliomaliza hivi karibuni ndio wanafaidika. Wote sawa tu.
 

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Jul 16, 2013
1,039
2,000
Nimetoka kwny hii kitu lkn najiuliza hv hii ni njia sahihi ya kupima uwezo wa mtu,au ni njia rahisi ya kupunguza idadi ya watu!

Hilo ni chekecheo ambalo size yake ni 0.01mm.ngano na makapi yataonekana
 

Davion Delmonte Jr.

JF-Expert Member
Oct 27, 2013
2,157
2,000
ukitaka uziwezee hizo aptitude, uwe na kawaida ya kufanya hizi online IQ test. ili akili yako iwe sharp... mi huwa nazifanya hizi atleast once per week
 

wende

JF-Expert Member
Sep 6, 2009
715
225
Mara nyingi hizi test zinauliza maswali ya general na sio ya kwenye vitini vya darasani.

Hivyo sidhani kama waliomaliza hivi karibuni ndio wanafaidika. Wote sawa tu.

aise,we acha tu. Hawa jamaa wa tume ya ajira wanauliza maswali ya kwenye vijini na kama ushamaliza siku nyingi zilizopita ndo ivo inakula kwako unless uwe umesoma kwa kubahatisha. Nishafanya paper zao,completely the paper favours only freshers!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom