application thru email


S

sinyoritah

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
547
Points
250
S

sinyoritah

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
547 250
ni miezi5 sasa toka nianze apply kazi through email sijawah itwa interview hata moja sielewi kam email zinafika au application kupitia mitandao hiyo si ya kweli mean huwa hawaifatilii nixaidieni jaman manake rytnw nastresika tu
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,303
Points
2,000
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,303 2,000
Pole sana. Usikate tamaa na kwa jinsi kazi zilivyo inabidi uwe mvumilivu tu. Cha msingi ukiona una uwezo nayo tuma tu bila kujali kuwa nimeshatuma sehemu tofauti lakini siitwi.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,353
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,353 2,000
wapo wengi tu mkuu wenye shida kama yako...ila ni kukomaa tuu utfanyaje???
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,882
Points
2,000
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,882 2,000
ni miezi5 sasa toka nianze apply kazi through email sijawah itwa interview hata moja sielewi kam email zinafika au application kupitia mitandao hiyo si ya kweli mean huwa hawaifatilii nixaidieni jaman manake rytnw nastresika tu
pole sana...usikate tamaa na hasa linapokuja suala la kutafuta.
 
dlink

dlink

Member
Joined
Nov 19, 2011
Messages
79
Points
95
dlink

dlink

Member
Joined Nov 19, 2011
79 95
email huwa zinajibiwa, hata me nshaapply mara kibao, na baadhi nilishapiga interview zake na baadhi sijaitwa. So ipo siku itajibu.."katika utafutaji ni Marufuku kukata tamaa".
 
S

sinyoritah

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2012
Messages
547
Points
250
S

sinyoritah

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2012
547 250
email huwa zinajibiwa, hata me nshaapply mara kibao, na baadhi nilishapiga interview zake na baadhi sijaitwa. So ipo siku itajibu.."katika utafutaji ni Marufuku kukata tamaa.!.vp kuhusu experience miaka 4,mara7 au3 vp post za hvo me huwa natuma tu au nakoxea?
 
M

mawazoni

Member
Joined
Nov 25, 2012
Messages
27
Points
0
M

mawazoni

Member
Joined Nov 25, 2012
27 0
ni miezi5 sasa toka nianze apply kazi through email sijawah itwa interview hata moja sielewi kam email zinafika au application kupitia mitandao hiyo si ya kweli mean huwa hawaifatilii nixaidieni jaman manake rytnw nastresika tu

Jina lako limenitega. Je upo Dar Nkupe ushaur ana kwa ana?
 
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2011
Messages
1,544
Points
1,225
KANCHI

KANCHI

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2011
1,544 1,225
ni miezi5 sasa toka nianze apply kazi through email sijawah itwa interview hata moja sielewi kam email zinafika au application kupitia mitandao hiyo si ya kweli mean huwa hawaifatilii nixaidieni jaman manake rytnw nastresika tu
M2 wangu vumilia halafu uwe unawahi ku2ma hizo details zako yaani mapemaa.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Ni-PM tuongee kiundugu zaidi
 
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
1,183
Points
1,195
BBJ

BBJ

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
1,183 1,195
ni pm,ntakupeleka mahali utapata kazi,japo kua hujasema ujuzi wako
 
Kisaka80

Kisaka80

Senior Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
151
Points
225
Kisaka80

Kisaka80

Senior Member
Joined Feb 4, 2012
151 225
ni miezi5 sasa toka nianze apply kazi through email sijawah itwa interview hata moja sielewi kam email zinafika au application kupitia mitandao hiyo si ya kweli mean huwa hawaifatilii nixaidieni jaman manake rytnw nastresika tu

hapo kwenye red hapo juu.....tatizo lipo wapi mahipsi baby....au reception yako ndo mgogoro though mahips yanasomeka vizuri?? kuwa muwazi hapo!
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,487
Points
1,500
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,487 1,500
Sasa itabidi utoe namba yako ya simu ili upate msaada kuanzia kupata kazi mpaka ku-pm
 
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
957
Points
500
Heavy equipment

Heavy equipment

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
957 500
ni miezi5 sasa toka nianze apply kazi through email sijawah itwa interview hata moja sielewi kam email zinafika au application kupitia mitandao hiyo si ya kweli mean huwa hawaifatilii nixaidieni jaman manake rytnw nastresika tu
usijali mwanzo ni mgumu ila ipo siku utafanikiwa
 
P

Punguli

Member
Joined
Oct 19, 2011
Messages
76
Points
0
P

Punguli

Member
Joined Oct 19, 2011
76 0
jaribu kuchek mfumo wa CV, cover latter kama n ya kzaman . . Bora uiweke kxaxa zaid. Inaeza kukusaidia pia
 

Forum statistics

Threads 1,283,666
Members 493,764
Posts 30,796,243
Top