apple we unayo kama hii

AMINATA 9

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
2,132
0
kwanini upate tabu loh!
utoe mihela yote hiyo wakati waweza enjoy kwa namuna hii
apple com.jpg
 

AMINATA 9

JF-Expert Member
Aug 6, 2011
2,132
0
hahahahaha! aminataaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa,
vipi wangu barafu wa moyo nimekumisijeeee! loh.................................................mzima ww lkn chukua kwanza hilo mwaaaaaaaaaaaaaah! stay safe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom