Kitomai
JF-Expert Member
- May 21, 2009
- 1,143
- 369
Mpya. Ina vyumba viwili vya kulala, jiko, na sebule. Kodi Tshs 900,000. Kuiona piga simu hii 0784225000.
Wizi mtupu laki 9 per month? N.Msechu umeona huku nyie mnawapangisha kwa elfu 80 wao wanapiga cha juu.
Wizi mtupu laki 9 per month? N.Msechu umeona huku nyie mnawapangisha kwa elfu 80 wao wanapiga cha juu.
Kuna mtu anakaa gorofa ya vyumba viwili laki 9????dar au london? Hata appartment paris zipo bei chee kuliko hiyo
aaaah, taratibu kaka haiwezi kuwa elfu80!!!! mi nafkiri itakuwa aroun 500k, yeye anakula laki4
Namjua mtu analipa 3m kwa mwezi vyumba vitatu vya kulala.
aaaah, taratibu kaka haiwezi kuwa elfu80!!!! mi nafkiri itakuwa aroun 500k, yeye anakula laki4
Mtakoma na maisha yenu Dar kila mtu anataka atoe cha juu
Namjua mtu analipa 3m kwa mwezi vyumba vitatu vya kulala.
Wewe ni cheap sana kuna jamaa amepanga upanga apartments za NHC vyumba vi3 sebule,jiko,public toilets,kibalaza cha juu kwa Tsh 200,000/= hapo wanaowalipa wameweka hela ya udalali maana hawalipi direct NHC.
Mpya. Ina vyumba viwili vya kulala, jiko, na sebule. Kodi Tshs 900,000. Kuiona piga simu hii 0784225000.
![]()
![]()
![]()