Yegomasika
JF-Expert Member
- Mar 21, 2009
- 13,164
- 61,278
Hi hi hi hi, utumishi wa Mungu ni wito. Sifa ambayo mimi na wewe tunayo!.hahahaha! Umeona eeh! Tena nawaona wanavyokodoa mijicho. Utumishu wa mungu watauweza kweli hawa?!
Hi hi hi hi, utumishi wa Mungu ni wito. Sifa ambayo mimi na wewe tunayo!.hahahaha! Umeona eeh! Tena nawaona wanavyokodoa mijicho. Utumishu wa mungu watauweza kweli hawa?!
Mmmmm ivi hasaa inakuwaje mpaka unajutundika kisa mpenzi aaaaaaah mungu aninusuru lakini apana.
Hi hi hi hi, utumishi wa Mungu ni wito. Sifa ambayo mimi na wewe tunayo!.
Na wana wote wa kondoo wafuate mahubiri yanayohubiriwa, na wasithubutu kufuata yale wafanyayo wenye wito. Halleluyah!.amen amen!! mimi na wewe tu. anaebisha hatouonja ufalme wa mbinguni. halleluyah!!?
Na wana wote wa kondoo wafuate mahubiri yanayohubiriwa, na wasithubutu kufuata yale wafanyayo wenye wito. Halleluyah!.
..And this is the word of the Lord....halleluyah!!! jina la bwana lipewe sifa maana lashinda majina yote including fake IDs. anaebisha mjeuri. halleluya.
hutokea mkuu , nimeshuhudia wenye roho ngumu kabla ya kutendwa ila baada ya kupigwa tukio wakafanya majaribio ya kujirestisha in peace bila mafanikio lakini
story za kutunga bana
lazima nyufa ziwepo tu
kichwa cha habari 'kanywa sumu', habari kamili 'akaenda kujitundika kitanzini'
Tafakari . . .
story za kutunga bana
lazima nyufa ziwepo tu
kichwa cha habari 'kanywa sumu', habari kamili 'akaenda kujitundika kitanzini'
Tafakari . . .