MathiasD Member Joined Oct 4, 2018 Posts 43 Reaction score 26 Feb 4, 2019 #41 Baby Doll said: Ungeweka na hizo side effects, somo lituingie vizuri.[emoji119] Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Jibu lako linadhihirisha kabisa wewe ni Mtanzania....upo mkoa gan tujuane Cc:Watanzania
Baby Doll said: Ungeweka na hizo side effects, somo lituingie vizuri.[emoji119] Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Jibu lako linadhihirisha kabisa wewe ni Mtanzania....upo mkoa gan tujuane Cc:Watanzania
wined JF-Expert Member Joined Nov 1, 2015 Posts 2,294 Reaction score 2,785 Feb 4, 2019 #42 mahondaw said: Mimi najifutukia tu.. Sema nashukuru nafutuka vizuri... Maeneo fulani hivi ndo yanazidi ila kwingine nanawiri kawaida tu..thou sikuhizi katumbo kidooooooooooogoooo kanataka ongeza spidi Cc Smart911 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Ndo ww kwenye avatar [emoji375][emoji375]
mahondaw said: Mimi najifutukia tu.. Sema nashukuru nafutuka vizuri... Maeneo fulani hivi ndo yanazidi ila kwingine nanawiri kawaida tu..thou sikuhizi katumbo kidooooooooooogoooo kanataka ongeza spidi Cc Smart911 Sent using Jamii Forums mobile app Click to expand... Ndo ww kwenye avatar [emoji375][emoji375]
Smart911 Platinum Member Joined Jan 3, 2014 Posts 179,461 Reaction score 197,197 Feb 5, 2019 #43 Ni kweli ndiyo maana cancer zinatuandama, kwa sababu ya aina ya maisha tunayoishi... Cc: mahondaw