Shida yake ni ipi haswa?Conte huwa hawezi kudumu kwenye team moja muda mrefu
Ana misimamo kama kinywaji cha Gongo...Shida yake ni ipi haswa?
Hataki uchawaAna misimamo kama kinywaji cha Gongo...
Sisi kabla msimu haujaanza tutakuwa na uhakika msimu ujao ni wetu. Vice versa is trueNEXT SEASON hambeb kwa ubahir wa viongoz wenu
Dah acha tuu...napoli nimeioenda kuliko navyopenda mbususu. Na kocha aliyefanya niipe de napoli ni bwana sarii...aisee jama hakushinda scudetto lakini ball lake lilikuwa linavutia sana kucheki...ile timu sitahisahau.Taarifa zinasema kuna uwezekano ALLEGRY Kuinoa Napoli huku rais wa Napoli akisema k.d.b watafanya mazungumzo naye mzabzab tim yako hii