Antivirus bomba kuliko zote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Antivirus bomba kuliko zote

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Iyokopokomayoko, Nov 15, 2011.

  1. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    WAKUU, nimekubaliana nanyi kuwa google chrome ndo browser nzuri kuliko zote, mnasemaje sasa kwa upande wa antivirus?
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kaspersky Lab: Antivirus
     
  3. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 665
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    jaribu vinega antivirus
     
  4. kuberwa

    kuberwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    bitdifender ni bab kubwa mzee
     
  5. Nyaluhusa87

    Nyaluhusa87 JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 1,279
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    kaspersky ndo nzuri
     
  6. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 722
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nod32 smart security.Gusa unase.
     
  7. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    eset smart security is the best!!!
     
  8. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    motochini antivirus kuzinduliwa 26/11/2011 ustawi wa jamii, please dont miss
     
  9. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  10. matwi

    matwi JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  11. kasingo

    kasingo Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nod32 smart security! ndio mpango mzima
     
  12. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,295
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Naona kila mtu anavutia kwake na kwa anti-virus aliyoizoea.Ushauri wa Bure; free-downloadable anti-virus nyingi zinaweza ku-crash computer yako kwa wakati usiotarajia. Pia kuhamisha data kwa kutumia flash disks kwaweza kukugharimu. Jinyime kidogo ununue licensed anti-virus yako mwenyewe! Mie natumia Kaspersky na iko poooooa!
     
  13. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    kwanza nawashukuru wote waliopoteza muda wao kunisaidia, tofauti na nilivyotegemea ni kuwa mi muda mwingi natumia avast free antivirus lakini kama ulivyosema mkuu hapa ni kuwa kuna wakati kompyuta inajizima tu lakini nikiiscan hakun virusi hata hivyo hili limeanza kunitokea tangu nilipobadilisha window, kabla nilikuwa natumia vienna na kompyuta yangu haikuwahi kujizima hata mara moja lakini tangu nianze kutumia windows xp 2006 advanced security and drivers computer mara kadhaa ina-crash na kujizima bila sababu yeyote, sasa nashindwa kuelewa kama inaweza kuwa ni antivirus au ni windows, nitashukuru kwa maelezo yenu zaidi.
     
  14. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Use your intel capacity to sort out the right one for you mkuu,choose nod32 smart security.
     
  15. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    microsoft security essentials ndio nzuri kuliko zote,simple, haifanyi kompyuta kuwa nzito like kaspersky,imetengenezwa na microsoft company,haifanyi exaggeration kama zingine .kila kitu ni virus,try it.
     
  16. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,022
    Trophy Points: 280
    Kiboko ya web browser ni mozillafirefox, kama unatak computer ilindwe na Virus ,Trojan, na Worm basi mimi ninakushauri tumia anti-virus inayoitwa Avira anti-vir Avira Anti-Vir Personal Free Avira Free Antivirus - Free software downloads and software reviews - CNET Download.com

    hii Avira Anti-Vir ni kiboko kuliko hizo zote Walzosema wenzangu hebu anagalia hapa chini

    Why Avira Anti-Virus Better Protection Than Avast,Avg,NOD32 Anti-Virus,Kaspersky and Norton? Press This Link Virus Bulletin : News - AV-Test release latest results
     
  17. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,109
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni marketing tu kama ilivyo kwa bidhaa nyingine. Kizuri chajiuza sio kujitembeza.....
     
  18. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    PANDA CLOUD ipo poa 2 jaribu kwani hii haihitaji updation yoyote ila inapokuwa kwenye inetrnet ndo inakuwa very active than maelezo mzee.
     
  19. Iyokopokomayoko

    Iyokopokomayoko JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,809
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe mkuu, miaka yote nimetumia mozillar lakini wiki hii moja ya google chrome niliyofunga baada ya kusoma hapa jf nakubaliana kabisa chrome ni noma, nitatoa msimamo tena baada ya mwezi mmoja, kuhusu avira inawezekana bali najaribu kwanza msc then nitatofautisha na avast kisha nitajaribu avira baadaye sana. thanks to all
     
  20. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 11,815
    Likes Received: 3,302
    Trophy Points: 280
    Hiyo ndiyo ya ovyo kuliko yoyote...angalia hapa

    Avira.jpg
     

    Attached Files:

Loading...