Answer please...


Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,897
Likes
2,720
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,897 2,720 280
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
Jibu Lake Ni Moja Mkuu ( 1 )
 
S

sir pierre

Senior Member
Joined
May 11, 2013
Messages
148
Likes
2
Points
0
S

sir pierre

Senior Member
Joined May 11, 2013
148 2 0
5

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
TZ kwanza

TZ kwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2013
Messages
250
Likes
58
Points
45
TZ kwanza

TZ kwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2013
250 58 45
9, dah kumbe wengi hesabu cheche??
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Likes
113
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 113 0
6 gawanya kwa 2 = 3. Acha hapo
Kwenye mabano, 1 + 2 = 3. Sheria ya mabano ni kuzidisha ya nje na ya ndani,; 3 zidisha 3 = 9
 
okaoni

okaoni

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
1,365
Likes
780
Points
280
okaoni

okaoni

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
1,365 780 280
6 gawanya kwa 2 = 3. Acha hapo
Kwenye mabano, 1 + 2 = 3. Sheria ya mabano ni kuzidisha ya nje na ya ndani,; 3 zidisha 3 = 9
Jombaa utafiti wako umefanya vyema? utagawanyaje 6 kwa 2 alafu jibu lake uzidishe namba zilizo ndani ya mabano? Kumbuka 2 ni muhusika mkuu wa kwenye mabano lakini sii 6. Itakuwaje 6 nayo ijumuike kuzidisha namba zilizo kwenye mababo? Embu itafsiri hiyo hesabu kivingine yaani 6/2(1+2) ina tifauti na ilivyoandikwa ? je jibu litakuja hilohilo? Au ukitumia MAGAZIJUTO anza na mabano ambapo ni kujumlisha 1na 3 jibu unapata 3 tuje zidisha kwa 2 jibu 6 ukimalizia kugawanya kwa 6 jibu 1
 

Forum statistics

Threads 1,264,123
Members 486,207
Posts 30,173,721