Ansbert Ngurumo: Muone, kichwa kama CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ansbert Ngurumo: Muone, kichwa kama CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TUMBIRI, Nov 6, 2011.

  1. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanajamvi,
    Ansbert Ngurumo anasema kwamba katika baadhi ya maeneo nchini, CCM imegeuka tusi miongoni mwa vijana. Ukimuudhi mtu siku hizi, akakosa tusi la kistaarabu dhidi yako, atakwambia 'Muone, kichwa kama CCM'.

    Source:
    http://www.freemedia.co.tz/daima/habari.php?id=36022
     
  2. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,720
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Tumbiri mbona kwenye Avatar yako uko uchi kama CCM? Hahaaaa

    Ngurumo ameongea
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,280
    Likes Received: 7,083
    Trophy Points: 280
    Na baadhi ya wana JF wana fikiri kama CCM
     
  4. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,929
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    .........kwa sababu wanatumika na CCM
     
  5. Pascal Mayalla

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 23,003
    Likes Received: 12,626
    Trophy Points: 280
    Kusema ukweli zamani ukiwa CCM ni sifa, siku hizi hata baadhi ya wana ccm damu wanaona hata noma kujitaja CCM!.
     
  6. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 727
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 60
    ccm oyeeeeee,solidarity forever.
     
  7. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, kuwa ccm ni tusi, tena la nguvu. Wizi, rushwa, ufisadi, umwagaji damu/uuaji etc; nani anafurahia hizo sifa kama siyo ccm wenyewe tu?
     
  8. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dah! Ni kweli kabisa hata mimi mwenyewe nikitaka kupangua hoja ya mke wangu huwa na muambia ebu nitolee mambo CCM CCM hapa(nikiwa na maana sijaafiki swala husika yaani halina mashiko) na kwa upande wake pia upangua hoja zangu kwa mtindo huo....
     
  9. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #9
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,228
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    Hutumiaga Masaburi kuwaza
     
  10. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #10
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 9,228
    Likes Received: 2,162
    Trophy Points: 280
    CCM=Masaburi= Makalio
     
  11. usininukuu

    usininukuu JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la CCM wanafikiri kwa kutumia masaburi
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Mbowe hilo linafanya kazi za chama.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 6, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,530
    Likes Received: 2,456
    Trophy Points: 280
    aluta continua. Non stop.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    mnnnnnnnnnnnnnnnnhhhh hii nayo nyingine
     
  15. T

    Topical JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyu naye waandishi wakiitwa atatoka?

    Arrogant and incompetent
     
  16. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    David camerun + masaburi = ccm
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,729
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo?
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,328
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160


    Acha dharau Mwita25. Uandishi ni weledi na huyu kasomea!
     
  19. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndivyo nilivyozaliwa Mkuu. Au mwenzangu ulizaliwa na nguo?
     
  20. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona unaongea kama CCM?
     
Loading...