Ansbert Ngurumo endorses lowassa for presidency 2015? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ansbert Ngurumo endorses lowassa for presidency 2015?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sikiolakufa, Feb 5, 2012.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    MY INFERENCE TELLS ME MWANDISHI WA TANZANIA DAIMA MAHIRI NA MSOMI WA FALSAFA AMEMFAGILIA LOWASSA KWA MARA YA KWANZA KWENYE MBIO ZA URAIS 2015....SOMA HII LINK

    Hatutaki gunia hili la Kinana
     
  2. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 1,164
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Wewe nawe sijui ni wa wapi, unataka kusema hizo sifa au vigezo Ngurumo alivyovitaja anavyo Lowassa peke yake na hakuna Mtanzania mwingine? Mbona tunateswa na ufinyu wa mawazo namna hii jamani?
    Your inference is misleading you.
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,207
    Likes Received: 4,102
    Trophy Points: 280
    Watanzania wengi sana wana hizo sifa wajitokeze nasi tutawachagua kupata bora zaidi yao ila wasipore uhuru an demokrasia yetu ya kuchagua tumtakae..maana uchaguzi wa 2010 una mizengwe hata leo hawataki kuelezea kisa 'chama kimoja hakiwezi kushika dola hata mtutu utatumika'
     
  4. M

    Molemo JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Kwanini unaamua kujidhalilisha kwa kuwa muongo?
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,301
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    nyerere alituuzia mbuzi kwenye gunia, mkapa the mr clean!
     
  6. nyamemba

    nyamemba JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 689
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    duh hivi weye hukupewa nepi no i mean net?naona ka una malaria
     
  7. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hamna kitu hapo. No correlation at all
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Mnamkuza Lowassa bure.
     
  9. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,263
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkapa is the best president this country has ever had despite his few mistakes
     
  10. Gracious

    Gracious JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 1,708
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Sasa na wewe sijui umeibuka kutoka wapi? wapi katajwa Lowasa kwenye makala hiyo.Hivi mnalipwa on daily basis,weekly or monthly? nijibu alafu ntakuambia what is next
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni mara yako ya kwanza kumsoma Ngurumo na laiti ungekuwa ni msomaji wa makala zake wa siku nyingi wala usingediliki kusema hayo uliyoyasema kuhusu Lowassa kwani Ansbert ni mpingaji nambali moja wa mafisadi wa sampuli ya Lowassa!!
     
  12. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    uvivu wa kufikiri unamsumbua ikiwa hajatumwa.
     
  13. t

    tubadilike-sasa JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 677
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama Lowassa ni fisadi naomba ushahidi kuwa aiba wapi na sh ngapi
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,704
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    He was the best under the circumstances,but we could have a better one.
     
  15. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 8,021
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ansbert hapo mkuu unapoteaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa au unalipwaaaaaaaaaaaaaaaa ??????????????katika watu waliopata pesa haraka tofauti na Azimio la Arusha angalia Google The 10 Richest men in TZ
    Answer:

    1. Said Bhakhresa
    2. Mohamed Dewji
    3. Yusuph Manji
    4. Reginand Mengi
    5. Mh. Mkono
    6. Mwanamboka
    7. J. Patel
    8. Mh. Chenge
    9. Mh. Lowasa
    10. Mh. M. Shabiy
    11. Mh. M. Abood
     
Loading...