Another huge burst of gas discovered


BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2011
Messages
1,105
Likes
777
Points
280
BOB OS

BOB OS

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2011
1,105 777 280
[h=1]Statoil Makes Fifth High Impact Gas Discovery Offshore Tanzania[/h]
Statoil%20Mar_Tanzania_map_468_550x300.gif
Source: Statoil Statoil on Friday announced its fifth discovery in Block 2 offshore Tanzania.
The Norwegian company operates the license on Block 2 on behalf of Tanzania Petroleum Development Corporation (TPDC) and has a 65% working interest, with ExxonMobil having the remaining 35%.
The discovery of an additional 2-3 trillion cubic feet (Tcf) of natural gas in place in the Mronge-1 well brings the total of in-place volumes up to 17-20 Tcf in Block 2, Statoil said in a statement posted on its website.
Mronge-1 is located 20 kilometres north of the Zafarani discovery, and at 2,500-metre water depth.
"We have initiated a new and ambitious drilling campaign offshore Tanzania following four successful discoveries during the first drilling phase. The Mronge-1 well discovered additional gas volumes and furthers the potential for a natural gas development in Tanzania. The new drilling program also allows us to fully explore the remaining exploration potential in Block 2," said Nick Maden, senior vice president for Statoil's exploration activities in the Western hemisphere.
The Mronge-1 well discovered gas at two separate levels. The main accumulation is at the same stratigraphic level as proven in the Zafarani-1 well in Block 2.
The Zafarani-1 discovery was made in 2012 and was a play opener for the block.
The secondary accumulation was encountered in a separate, younger gas bearing reservoir, in a play which previously has not been tested in Block 2.
The Mronge-1 discovery is the fifth discovery in Block 2. It was preceded by three successful high-impact gas discoveries during the first drilling phase with Tangawizi-1, Zafarani-1 and Lavani-1, and a deeper discovery in a separate reservoir in Lavani-2.
The Statoil-operated partnership started its new drilling campaign in Block 2 in September 2013. In addition to Mronge-1, the campaign includes drilling of several new prospects and appraisal of previous discoveries. Following Mronge-1, the partnership is scheduled to appraise the 2012 Zafarani discovery.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,463
Likes
4,908
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,463 4,908 280
mbona balaa tu...
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
544
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 544 280
vp wachina wameshapewa taarifa au
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,224
Likes
2,597
Points
280
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,224 2,597 280
Tatizo ni maCCM tu.......hii nchi ikipata mzalendo wa kweli pale juu......itaanza "kupaa" in the next five years.
 
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
5
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 5 35
na rais wetu haelewi kwanini watanzania masikini
 
F

fmd

New Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
4
Likes
0
Points
0
F

fmd

New Member
Joined Dec 6, 2013
4 0 0
Una hakika rais haelewi? Anaelewa saaaaana tatizo kichwa!!!
 
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2012
Messages
1,558
Likes
800
Points
280
hasason

hasason

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2012
1,558 800 280
Nchi yenye MAZIWA na ASALI wananchi wanakunywa VIROBA na BANANA.
 
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
809
Likes
100
Points
60
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
809 100 60
Dr. J Watson 2008 alisema tutawalaumu sana viongoz wetu bure.
shida iko kwenye rangi ya ngozi na kichwani na aliorodhesha sifa za viongozi wa africa. Mkuu wa kaya alipinga vikali na alisema eti tusiukubali utafiti wake kwani hauna ukweli wowote.
Ngoja nisubir nione kwenye suala hili la gesi mwishilizio wake.
 
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2012
Messages
9,625
Likes
3,520
Points
280
Crocodiletooth

Crocodiletooth

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2012
9,625 3,520 280
Noted,the people of needs powerfully prayer & duas to unblock their brains out of dumbhood and shortsight ||| only "chadema" may suit then to flash flash all dirtness
 
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2012
Messages
1,371
Likes
199
Points
160
N

ngonani

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2012
1,371 199 160
Kwa utawala huu,mafisadi awa na sera hizi,hata upepo wote wa Tanzania ukigeuka na kuwa gesi na hata tukivumbua ziwa la petrol tutabakia kuwa kati ya nchi maskini sana duniani.
 
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
573
Likes
137
Points
60
S

silent lion

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
573 137 60
Kwa utawala huu,mafisadi awa na sera hizi,hata upepo wote wa Tanzania ukigeuka na kuwa gesi na hata tukivumbua ziwa la petrol tutabakia kuwa kati ya nchi maskini sana duniani.
swadakta , gesi zinavumbuliwa kila kukicha lakini umeme unazidi kupanda bei, ufisadi tu nchi hii. namkumbuka mshairi mmoja nafikiri ni andanenga alisema "Mshumaa unawaka mbona giza linazidi? Tafakari
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
2,717
Likes
268
Points
180
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
2,717 268 180
na rais wetu haelewi kwanini watanzania masikini
Wewe bulola unajua kwa nini sisi ni maskini? Ukweli hata mimi sijui kwa nini sisi ni maskini, kwa maana kuwa hakuna hata sababu moja ambayo ni ya msingi ninayoweza kusema kuwa naijua, inayotufanya sisi kuwa maskini. Hatuna sababu hata moja ambayo unaweza ukamweleza mtu mwingine na akakuelewa, inayotufanya sisi kuwa maskini. Rais kwa kweli yuko sahihi kwa hili na hata mimi naungana naye kabissa kuwa hata mi mi sijui kwa nini sisi ni maskini, period!
 
Last edited by a moderator:
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
2,717
Likes
268
Points
180
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
2,717 268 180
na rais wetu haelewi kwanini watanzania masikini
Wewe bulola unajua kwa nini sisi ni maskini? Ukweli hata mimi sijui kwa nini sisi ni maskini, kwa maana kuwa hakuna hata sababu moja ambayo ni ya msingi ninayoweza kusema kuwa naijua, inayotufanya sisi kuwa maskini. Hatuna sababu hata moja ambayo unaweza ukamweleza mtu mwingine na akakuelewa, inayotufanya sisi kuwa maskini. Rais kwa kweli yuko sahihi kwa hili na hata mimi naungana naye kabissa kuwa hata mi mi sijui kwa nini sisi ni maskini, period!
Ni sawa na mtu akukute unataka kufa na njaa nyumbani kwako wakati ndani kuna chakula kisa eti ni kwamba wewe hujui kupika na eti kuwa hakuna mtu wa kukupikia. Je hizo ni sababu toshelezi za kukufanya wewe ufe na njaa?
 
Last edited by a moderator:
M

Misa

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2013
Messages
834
Likes
5
Points
35
M

Misa

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2013
834 5 35
Wewe bulola unajua kwa nini sisi ni maskini? Ukweli hata mimi sijui kwa nini sisi ni maskini, kwa maana kuwa hakuna hata sababu moja ambayo ni ya msingi ninayoweza kusema kuwa naijua, inayotufanya sisi kuwa maskini. Hatuna sababu hata moja ambayo unaweza ukamweleza mtu mwingine na akakuelewa, inayotufanya sisi kuwa maskini. Rais kwa kweli yuko sahihi kwa hili na hata mimi naungana naye kabissa kuwa hata mi mi sijui kwa nini sisi ni maskini, period!
Sikubaliani na wewe,tatizo mikataba mibovu na 10% wanaingiziwa wakubwa uswisi
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,630
Likes
29,951
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,630 29,951 280
Unaweza kukuta sisi tutafaidika kwa 9%
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
2,717
Likes
268
Points
180
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
2,717 268 180
Sikubaliani na wewe,tatizo mikataba mibovu na 10% wanaingiziwa wakubwa uswisi
Hujanielewa. Hivi ulivyokuwa ukisoma tuseme shule ya msingi kwa mfano, halafu ikatokea siku ukachelewa kuwahi shuleni sababu ya kupitiliza usingizi, mwalimu wa zamu akakuuliza kwa nini umechelewa ili kama una sababu ya msingi asikuchape. Je, ilikuwa inawezekana ukamweleza kuwa ulichelewa kuamuka usingizini (which is 100% true), na akakuelewa? Sisemi kwamba sababu zinazotufanya tuwe maskini hazipo, lakini je ni za msingi? Sababu ya kuchelewa mtoto shule sababu alipitiliza usingizini je ni ya msingi?
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,419
Likes
1,296
Points
280
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,419 1,296 280
Vipi jamani!Baada ya ugunduzi huu je tutaendelea bado kutumia vibatari kama Simbachawene alivyosema au watatuonea huruma kupandisha bei ya umeme?
 

Forum statistics

Threads 1,213,991
Members 462,462
Posts 28,497,887