Anna Tibaijuka ajenga kwenye hifadhi ya Barabara.


G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
833
Likes
8
Points
0
G

Giddy Mangi

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
833 8 0
Mh Anna Tibaijuka anajenga nyumba ya kuishi Makongo juu ndani ya Hifadhi ya Barabara.Ni vema sasa ikajulikana nini hatma ya nguvu ambayo mama huyu amekuja nayo kwenye wizara hii.Tuwaelewe vipi hawa?
 
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
797
Likes
28
Points
45
N

Ngereja

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
797 28 45
Mh Anna Tibaijuka anajenga nyumba ya kuishi Makongo juu ndani ya Hifadhi ya Barabara.Ni vema sasa ikajulikana nini hatma ya nguvu ambayo mama huyu amekuja nayo kwenye wizara hii.Tuwaelewe vipi hawa?
Unaleta majungu yasiyo na ushahidi. Prof. Tibaijuka amekuwa na nyumba makongo hata kabla hajaenda UN kufanya kazi. Labda utueleze hiyo nyumba anayojenga iko katika kiwanja gani na maeneo gani ya makongo.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
26,707
Likes
28,993
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
26,707 28,993 280
Unaleta majungu yasiyo na ushahidi. Prof. Tibaijuka amekuwa na nyumba makongo hata kabla hajaenda UN kufanya kazi. Labda utueleze hiyo nyumba anayojenga iko katika kiwanja gani na maeneo gani ya makongo.
Hilo ndio ulipaswa umuulize kabla hujamtuhumu kuwa analeta majungu. Yeye kasema anajenga, wewe unasema ana hiyo nyumba toka zamani. Huoni hizo ni story mbili tofauti?
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,019
Likes
3,786
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,019 3,786 280
Naelewa nyumba yake ya awali haiko kwenye barabara labda kama hii ni mpya na bado siamini madai yako kwani mama huyu ni zaidi ya anavyoonekana,she is wise enough ama sivyo toa maelezo muhimu ili tukuunge mkono katika hili
 
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
1,120
Likes
14
Points
135
H

hoyce

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
1,120 14 135
Makongo juu iko mbioni kuwa mji mpya, an imeshaandaliwa. Mama Tibaijuka ndiye anayeisimamia na bungeni kwenyw bajeti yake alieleza. Kama unajua plan hiyo mpya ndo unaweza kusema kuwa may be anapojenga sasa ni hifadhi ya barabara, vinginevyo anaweza kuwa anawahi huo mpango mpya kwa kujua ramani itakuwaje..
 
M

mzee wa wazee

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
M

mzee wa wazee

Member
Joined Nov 1, 2010
70 0 0
barabara ya makongo inapanuliwa from its original plans na victims wa upanuzi ni wengi including her, inaonyesha mama asivyopindisha sheria. Wapo wengi ambao ni victims including UDSM vice chancellor [Mkandala]
 
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
1,678
Likes
31
Points
145
Naibili

Naibili

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
1,678 31 145
hoja haijitoshelezi inabidi atoe ufafanuzi wa kina ili tumuelewe!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
Hebu elezea vyema mtoa uzi! Anajenga amanyumba yake iko kwa eneo la barabara,kama teyari ilikuwa barabarani!!!! Subiri upanuz ukuanza af yakwake ikiachwa bila kubomolewa ndo ulalamike hapo atakuwa above the law!!! Only time will tell
 
W

Wan chai

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
18
Likes
0
Points
0
W

Wan chai

Member
Joined Sep 9, 2011
18 0 0
Mh Anna Tibaijuka anajenga nyumba ya kuishi Makongo juu ndani ya Hifadhi ya Barabara.Ni vema sasa ikajulikana nini hatma ya nguvu ambayo mama huyu amekuja nayo kwenye wizara hii.Tuwaelewe vipi hawa?
Dr. John pombe magufuli yuko wapi? nadhani mjulishe hili mh. John atalishughulikia ipasavyo. I count on that guy.
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
602
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 602 280
Mh Anna Tibaijuka anajenga nyumba ya kuishi Makongo juu ndani ya Hifadhi ya Barabara.Ni vema sasa ikajulikana nini hatma ya nguvu ambayo mama huyu amekuja nayo kwenye wizara hii.Tuwaelewe vipi hawa?
majungu haya
 

Forum statistics

Threads 1,214,255
Members 462,617
Posts 28,506,859