Anna Makinda umepewa ticket ya kugombea Urais

Aisee huyu mama amejizolea sifa si za kawaida. Wengi tulimfikiria vingine kabisa huyu mama. MH.SITA NAMBA MBILI. Wanawake kweli wanaweza hata bila kuwezeshwa. Mh. Makinda oyeee...!

Usimdharau mtu Kwa njia yoyote ile.. Chukua Hii kama fundisho Kwenye maisha.....
 

Umehamaki sanaaaa, punguza kuduchu...
 
Nafikiri presha ya wananchi hususani kupitia JF imechangia kwa kiasi kikubwa Bi. Kiroboto kuogopa kuleta mazingaombwe maana tayari walikuwa wameshaanikwa hapa through JF jinsi walivyomtoa nduki Ndugai kwenda overseas. Hata hivyo imekula kwao as Ndugai sasa anakula kuku kwa mrija, wali kwa sindano huko kamati ya PAC ikimwaga kuku kwenye mpunga mwingi..teh..teh..teh.
 
Shida ni wig, rais lazima awe na nywele halali
 
Uraisi mchezo. Jimboni kwake tupa kule. Viva CDM
 

kwa urais wa nchi umepotoka hafai kabisa huyo dada
 
Usimdharau mtu Kwa njia yoyote ile.. Chukua Hii kama fundisho Kwenye maisha.....

Huyu makinda naye gauni lilibana hakuwa na pa kutokea,hakupenda ile ishu au alinyimwa mgao,alishawah kudanganya huku njombe vijijini kuwa yeye ni maskini na et hana hata nyumba
 
Huyu makinda naye gauni lilibana hakuwa na pa kutokea,hakupenda ile ishu au alinyimwa mgao,alishawah kudanganya huku njombe vijijini kuwa yeye ni maskini na et hana hata nyumba

Inawezekana why not? Kwani kila Mbunge lazima awe na Nyumba?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…