technically
JF-Expert Member
- Jul 3, 2016
- 13,702
- 58,771
Ataangua anguko kubwa kuliko hata walivyomuhujumu Magufuli
What goes around comes around
Atakataliwa kila upande na atapingwa na kila mtu
Kila aina ya kashifa itafukuliwa
Kuanzia Kizimkazi scandal, Dp world, Bagamoyo, IPTL, Ngorongoro, na madudu yote ya CAG
Kiufupi Samia atakuwa na mwisho mbaya nashauri aanze kufungasha virago kuondoka Ikulu
Anguko lake litakuwa na mshindo mkubwa Sana Sana!!
What goes around comes around
Atakataliwa kila upande na atapingwa na kila mtu
Kila aina ya kashifa itafukuliwa
Kuanzia Kizimkazi scandal, Dp world, Bagamoyo, IPTL, Ngorongoro, na madudu yote ya CAG
Kiufupi Samia atakuwa na mwisho mbaya nashauri aanze kufungasha virago kuondoka Ikulu
Anguko lake litakuwa na mshindo mkubwa Sana Sana!!