Anglo-zanzibar war


kimpe

kimpe

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
860
Points
1,000
kimpe

kimpe

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
860 1,000
Pamoja na kwamba tumefundishwa historia kwa mda mrefu na kufundishwa mengi yahusiyo historia ya nchi hii lakini mbona hatujawah fundishwa vita hii ya kihistoria ambayo ndo vita fupi zaidi kupiganwa duniani wataalam wa mambo kuna ttz gn kulifaham hili en.wikipedia.org/../Anglo-Zanzibar_War

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
7,260
Points
1,500
Mkuu wa chuo

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
7,260 1,500
labda Mohamed Said anaweza akatusaidia!
 
Last edited by a moderator:
kimpe

kimpe

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
860
Points
1,000
kimpe

kimpe

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
860 1,000
Nae mohd said ukute ndo anackia leo

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
1,832
Points
2,000
D

dos.2020

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
1,832 2,000
Hapakua na chakujisifia ndomana. Tunayosomeshwa ni yale ambayo yanaonekanwa kuwa na maslahi Na CCM tu.
 

Forum statistics

Threads 1,286,211
Members 494,902
Posts 30,887,440
Top