Internal
JF-Expert Member
- Feb 23, 2017
- 3,579
- 3,926
Umewahi kumsikia haji manara??Wamependeza.hivi tz kuna wakaka warefu kama huyo mume?
Huyo ndiye mwenye minara yote, na nimrefu kuliko minara yenyewe.
Nimtanzania.
Umewahi kumsikia haji manara??Wamependeza.hivi tz kuna wakaka warefu kama huyo mume?
Nipo Mumy ww tu...Wamependeza.hivi tz kuna wakaka warefu kama huyo mume?
Umewahi kumsikia haji manara??
Huyo ndiye mwenye minara yote, na nimrefu kuliko minara yenyewe.
Nimtanzania.
Nipo Mumy ww tu...
Una tundu la kutoshelea sisi watu warefu? Maana sisi tu warefu kote.
wewe hujaniona mimi weweWamependeza.hivi tz kuna wakaka warefu kama huyo mume?
wewe hujaniona mimi wewe
nitafute private ila usikute ni wasio julikanaSijakuona wewee
nitafute private ila usikute ni wasio julikana
NipoWamependeza.hivi tz kuna wakaka warefu kama huyo mume?
Ila asiyejulikana kama ni ke hanitishi fanya mchakato wa makiting'ili ng'ili pmMi ni nsiejulikana Dr...
Ila asiyejulikana kama ni ke hanitishi fanya mchakato wa makiting'ili ng'ili pm
Tupo Mtwara warefu zaidi ya hao.Wamependeza.hivi tz kuna wakaka warefu kama huyo mume?
Tupo Mtwara warefu zaidi ya hao.
😀😀😀😀😀😀😀😀sana imeniuma sana badala ya nikutombe mimi unataka hao watusi
Hata wasukumaAsilimia kubwa ya Wanyarwanda wanaume ni warefu...