Angalia sifa anazopewa Rais Magufuli na wakenya

Angalia sifa anazopewa Rais Magufuli na wakenya

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,716
Reaction score
58,860
1477981242796.jpg
1477981250962.jpg

1477983566051.jpg
1477983584823.jpg

0fgjhs2tq1a9d7fbmg.92a6875e.jpg


View attachment 427650


Katika hili nampa Rais wetu safi sana. Mitandao ya jamii imejaa sifa kemukemu kuhusu rais Magufuli akiongea na wandishi wa habari punde tu baada ya Rais Uhuru kumaliza hotuba yake ambayo yeye aliongea taratibu.

Rais wetu alipoaanza kuongea alianza taratibu na saut ya kawaida. Lakini alipofikia kugusia kidogo mafanikio ya watanzania katika kupambana na ufisadi.

Rais aligeuka kuwa kama MHUBIRI huku akiinua mikono hewani kusisitiza pointi zake kwa HEKIMA huku AKIPIMA kila neno na kusisitiza point zake na kuinua sauti yake kidogo kama vile anahubiri.

Katika kusisitiza Magu alichapa KIZUNGU kikali akitoa mfano wa somo la Chemistry nakusema Uhuru{ Kenya} na Magufuli {Tanzania} ni kama catalyst katika kuleta mageuzi kati ya hizi nchi mbili!
Hongera kwa kuondoa HOFU ambayo ndugu zetu walikuwa nayo.

Nakuendeleza uhusiano mwema kati ya nchi hizi mbili ambazo wakenya waliguswa sana uliposema Huwa mnaongea na Kenyatta mara kwa mara kwa njia ya simu na pia kuwa WAKENYA ni wa kwanza katika afrika kuwa WAWEKEZAJI wakuu wakiwa na makampuni 500 na kitu na yameajiri zaidi ya watu 56, 000 nchini Tanzania hivyo kuondoa FITINA na uchonganshi!

Hongera!
 
Hao wanaotoa sifa hawaishi Tanzania kwa hivyo wanacheza ngoma wasioijua. Wake waone Leo hospital hazina dawa. Wastaafu serikalini wanstaafu bila kupewa haki zao. Nchi haina demokrasia kwa vyama vya siasa na had I vyombo vya habari.
 
Gazeti la Upinzani Kenya, lazima limsifie Magufuli na kumponda Kenyatta ni siasa hizo
Hata wapinzani Tanzania huisifia Kenya kwa maendeleo na kuponda Tanzania kwa umasikini
Hata daily national limemsifia Gazeti la serikali
 
Hao wanaotoa sifa hawaishi Tanzania kwa hivyo wanacheza ngoma wasioijua. Wake waone Leo hospital hazina dawa. Wastaafu serikalini wanstaafu bila kupewa haki zao. Nchi haina demokrasia kwa vyama vya siasa na had I vyombo vya habari.
Acha umbea wewe
 
Gazeti la Upinzani Kenya, lazima limsifie Magufuli na kumponda Kenyatta ni siasa hizo
Hata wapinzani Tanzania huisifia Kenya kwa maendeleo na kuponda Tanzania kwa umasikini
Lazima mkubali jamaa anakubalika na anawapukutisha chadema kila anapokanyaga.
 
Back
Top Bottom