Angali watoto walivyonashoku | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angali watoto walivyonashoku

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Sep 14, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Watoto hawa wapo kwenye shock na hofu ya kutisha,taifa na viongozi wanatakiwa kusimami a sheria ili mambo yanyooke,vinginevyo kila siku itakuwa vilio tu.

    Viongozi wajiulize kwa nini nchi kama Japani karibu kila raia ana gari lakini ajali kwa mwaka mfano mwaka jana ni asilimia1.2, Tanzania ni asilimia 43.8, mwaka huu tayari imefika asilimia 57.3
     

    Attached Files:

  2. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,555
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hawaamini macho yao, na hawatakaa wasahau yaliyowakuta, poleni watoto.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wallah wanatia huruma sana,mwenyezi mungu atawavua hilo na kila misukosuko..
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Naogopa sana maji coz sijui kuogelea.. lazima watoto wangu wajue kuogelea sametimes inasaidia kwenye majanga kama haya...
     
  5. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ...Si lazima ukijua kuogelea likitokea tukio kama lile mtoto akawa mwepesi na ujasiri wa kuogelea ukizingatia kina cha maji ilipozama meli ni kirefu Kumbuka kuna kuchanganyikiwa, woga uliokithiri na hali giza...Si rahisi kama unavyofikiria...
     
Loading...