kweleakwelea
JF-Expert Member
- Nov 29, 2010
- 3,075
- 1,550
Ninamfahamu kwa karibu kamanda Andengenye RPC wa Arusha. huyu alimaliza masomo pale ya sheria miaka ya kati ya ninety UD na akabahatika kuwa mpambe wa IGP Mahita. IGP Mahita amejulikana kati ya ma IGP waliohusishwa na ukatili mwingi ikiwemo mauaji ya General Imran Kombe na mamia ya wapemba ambao waliozamishwa baharini wakidai haki zao za msingi na wengine kufanywa wakimbizi shimoni kule mombasa. IGP mahita katika kustaafu kukajikuta kunamzawadia Andengenye u RPC wa morogoro, mkoa ambao ni nyumbani kwake bwana mahita. leo hii baada ya Matei kukataa kuwa katili kwa gharama yeyote sisiemu ikaona ni vyema impeleke Andengenye Arusha ili kuisaidia sisiemu kuchakachua na kuweka meya kiharamu.
wote ni mashahidi wa utendaji wa kamanda andengenye tangia hapo, kiasi kufikia kutaka kumuua mbunge wa Arusha Mh Godbless Lema. Wananchi na wasomi wengi hata sisi ambao tuna vyeo na elimu kuliko hiko ulicho nacho hatujafurahia kitendo hiko hata kidogo. hii inatufanya tufikirie mara mbili kuwa ulikuwa ni master mind behind mauaji ya wapemba kwani bosi wako ambaye kidogo darasa lilimpiga chenga alikuwa anakusikiliza kwa kila kitu. hii inatufanya tuamini kuwa kwenye list ambayo itaenda The HAGUE wewe utaanza, mahita atafuata. wanajf imekaa vipi hii?
wote ni mashahidi wa utendaji wa kamanda andengenye tangia hapo, kiasi kufikia kutaka kumuua mbunge wa Arusha Mh Godbless Lema. Wananchi na wasomi wengi hata sisi ambao tuna vyeo na elimu kuliko hiko ulicho nacho hatujafurahia kitendo hiko hata kidogo. hii inatufanya tufikirie mara mbili kuwa ulikuwa ni master mind behind mauaji ya wapemba kwani bosi wako ambaye kidogo darasa lilimpiga chenga alikuwa anakusikiliza kwa kila kitu. hii inatufanya tuamini kuwa kwenye list ambayo itaenda The HAGUE wewe utaanza, mahita atafuata. wanajf imekaa vipi hii?