Anayetaka jimbo lolote kati ya haya anitafute

Anayetaka jimbo lolote kati ya haya anitafute

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Posts
12,207
Reaction score
28,903
Anayetaka Majimbo anione[emoji23] nimpe mbinu majimbo yapo mengi:
Uwe Chama tawala ama chama upinzani
1. Jimbo la Ubungo
2. Kibamba
3. Kinondoni
4.Kawe

5. Bagamoyo
6.Handeni
7. Mafia
8. Lindi
9. Newala
10. Tunduru
11. Ludewa
12. Mbinga
13. Mbeya vijijini
14. Songwe
15. Kyela
16. Mbozi Vwawa
17. Kigamboni
18.Ulanga
19. Kilombero
20 Morogoro vijijini

Pia yapo majimbo ya:

21. Mkoa wa Geita
22. Mkoa wa Kagera
23.mkoa wa Mara
24.mkoa wa Tabora
25. Mkoa wa Kigoma
26.Mkoa wa Katavi
27.mkoa wa Rukwa
28.Mkoa wa Manyara
29. Mkoa wa Dodoma
30. Singida[emoji2]
Mikoa mingine itaendelea

Hayo juu nina mbinu za kuyachukua


USSR
 
Anayetaka Majimbo anione[emoji23] nimpe mbinu majimbo yapo mengi:
Uwe Chama tawala ama chama upinzani
1. Jimbo la Ubungo
2. Kibamba
3. Kinondoni
4.Kawe

5. Bagamoyo
6.Handeni
7. Mafia
8. Lindi
9. Newala
10. Tunduru
11. Ludewa
12. Mbinga
13. Mbeya vijijini
14. Songwe
15. Kyela
16. Mbozi Vwawa
17. Kigamboni
18.Ulanga
19. Kilombero
20 Morogoro vijijini

Pia yapo majimbo ya:

21. Mkoa wa Geita
22. Mkoa wa Kagera
23.mkoa wa Mara
24.mkoa wa Tabora
25. Mkoa wa Kigoma
26.Mkoa wa Katavi
27.mkoa wa Rukwa
28.Mkoa wa Manyara
29. Mkoa wa Dodoma
30. Singida[emoji2]
Mikoa mingine itaendelea

Hayo juu nina mbinu za kuyachukua


USSR
Mimi nataka jimbo la Ruangwa, vp nikucheki mkuu

Sent from my Infinix X658E using JamiiForums mobile app
 
Anayetaka Majimbo anione[emoji23] nimpe mbinu majimbo yapo mengi:
Uwe Chama tawala ama chama upinzani
1. Jimbo la Ubungo
2. Kibamba
3. Kinondoni
4.Kawe

5. Bagamoyo
6.Handeni
7. Mafia
8. Lindi
9. Newala
10. Tunduru
11. Ludewa
12. Mbinga
13. Mbeya vijijini
14. Songwe
15. Kyela
16. Mbozi Vwawa
17. Kigamboni
18.Ulanga
19. Kilombero
20 Morogoro vijijini

Pia yapo majimbo ya:

21. Mkoa wa Geita
22. Mkoa wa Kagera
23.mkoa wa Mara
24.mkoa wa Tabora
25. Mkoa wa Kigoma
26.Mkoa wa Katavi
27.mkoa wa Rukwa
28.Mkoa wa Manyara
29. Mkoa wa Dodoma
30. Singida[emoji2]
Mikoa mingine itaendelea

Hayo juu nina mbinu za kuyachukua


USSR
Sana sana kwela lililo mkoa wa Rukwa hakuna mtu pale halina mbunge ambaye ni active na akawasemea wananchi effective na kiuhalisia
 
Anayetaka Majimbo anione[emoji23] nimpe mbinu majimbo yapo mengi:
Uwe Chama tawala ama chama upinzani
1. Jimbo la Ubungo
2. Kibamba
3. Kinondoni
4.Kawe

5. Bagamoyo
6.Handeni
7. Mafia
8. Lindi
9. Newala
10. Tunduru
11. Ludewa
12. Mbinga
13. Mbeya vijijini
14. Songwe
15. Kyela
16. Mbozi Vwawa
17. Kigamboni
18.Ulanga
19. Kilombero
20 Morogoro vijijini

Pia yapo majimbo ya:

21. Mkoa wa Geita
22. Mkoa wa Kagera
23.mkoa wa Mara
24.mkoa wa Tabora
25. Mkoa wa Kigoma
26.Mkoa wa Katavi
27.mkoa wa Rukwa
28.Mkoa wa Manyara
29. Mkoa wa Dodoma
30. Singida[emoji2]
Mikoa mingine itaendelea

Hayo juu nina mbinu za kuyachukua


USSR
Ushaanza Udalali 😅😅😅 mstue DAB aende Kigamboni tena wajumbe washahama
 
Anayetaka Majimbo anione[emoji23] nimpe mbinu majimbo yapo mengi:
Uwe Chama tawala ama chama upinzani
1. Jimbo la Ubungo
2. Kibamba
3. Kinondoni
4.Kawe

5. Bagamoyo
6.Handeni
7. Mafia
8. Lindi
9. Newala
10. Tunduru
11. Ludewa
12. Mbinga
13. Mbeya vijijini
14. Songwe
15. Kyela
16. Mbozi Vwawa
17. Kigamboni
18.Ulanga
19. Kilombero
20 Morogoro vijijini

Pia yapo majimbo ya:

21. Mkoa wa Geita
22. Mkoa wa Kagera
23.mkoa wa Mara
24.mkoa wa Tabora
25. Mkoa wa Kigoma
26.Mkoa wa Katavi
27.mkoa wa Rukwa
28.Mkoa wa Manyara
29. Mkoa wa Dodoma
30. Singida[emoji2]
Mikoa mingine itaendelea

Hayo juu nina mbinu za kuyachukua


USSR
Hilo Jimbo namba 4, ungewasiliana kwanza na Pascal Mayalla, kabla ya kuliuza kwa watu wengine.
 
Bagamoyo ni la familia ya Msoga. Ili kulipata lazima uwe umeshibana na Msoga.
 
Yaani wanasiasa ni kuwaza tu majimbo, kampeni, hakuna anayefikiria kutatua changamoto za wapiga kura wao. Ndio maana Magufuli alizuia. Tabora- urambo humtoi magret sita labda atake mwenyewe
Mama sita mzalendo sana yule mama
Roho nyeupe kama theluji....

Darasa CMB
Aliwai kusema,
"TATIZO LA WANASIASA LOVE 💕💕💕 NYINGI SANAAA KWENYE CAMPAIGN, WAKISHA SHINDA WANA ANZA PEOPLE CAMPAIGN"
 
Mimi nitaenda kuchukua la Mzee wa Building and Finance haiwezekani ardhi wanayoishi Komanfo wa nchi hii liwe na mtu mwepesi vile.
 
Anayetaka Majimbo anione[emoji23] nimpe mbinu majimbo yapo mengi:
Uwe Chama tawala ama chama upinzani
1. Jimbo la Ubungo
2. Kibamba
3. Kinondoni
4.Kawe

5. Bagamoyo
6.Handeni
7. Mafia
8. Lindi
9. Newala
10. Tunduru
11. Ludewa
12. Mbinga
13. Mbeya vijijini
14. Songwe
15. Kyela
16. Mbozi Vwawa
17. Kigamboni
18.Ulanga
19. Kilombero
20 Morogoro vijijini

Pia yapo majimbo ya:

21. Mkoa wa Geita
22. Mkoa wa Kagera
23.mkoa wa Mara
24.mkoa wa Tabora
25. Mkoa wa Kigoma
26.Mkoa wa Katavi
27.mkoa wa Rukwa
28.Mkoa wa Manyara
29. Mkoa wa Dodoma
30. Singida[emoji2]
Mikoa mingine itaendelea

Hayo juu nina mbinu za kuyachukua


USSR
Vipi kuhusu majimbo ya mkoa wa Kilimanjaro? Watu wanayamezea mate
 
Back
Top Bottom