Anayehusika na Kituo cha Paradise Center akamatwe


ARCHBISHOP

ARCHBISHOP

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
260
Likes
453
Points
80
ARCHBISHOP

ARCHBISHOP

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
260 453 80
Kwa miaka zaidi ya mitatu nimekuwa nikikutana na kakikundi ka watoto wadogo kwenye maharusi na kumbi mbali mbali hapa Dar wakijitambulisha kama yatima na uanza kutumbuiza na kutuzwa.

Tatizo liko wapi? Hawa watoto inaonekana ndio shughuli yao angalau mala 2 kwa wiki, yaani send off alhamisi/ijumaa na weddings Jumamosi, je wanapata wapi muda wa kusoma na kupumzika? Nani anawaandaa nakuwaleta kwenye hizi kumbi? Kwanini wawe ndio wahudumiaji wa kituo tena kwa kutumikishwa usiku mrefu? Nina imani mwenye kituo anapata misaada kutoka sehemu mbalimbali kwa mgongo wa hawa watoto.
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,387
Likes
2,385
Points
280
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,387 2,385 280
Unanipa walakini mkuu maana kichwa na mada kama vimepishana vle, au ndio umewasitiri watu fulani au bado hauna uhakika?

Fafanua japo kidogo mkuu
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,413
Likes
1,726
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,413 1,726 280
Nimewahi kuona hili zaidi ya mara moja lkn swali langu..

Je, hawa wote wanatoka ktk kituo hicho hicho kimoja? Au kuna vituo vingi vinavyojihusisha na hili?.

Ingependeza zaidi ukisema ahojiwe na sio kukamatwa.
 
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2017
Messages
1,591
Likes
1,708
Points
280
kayeke

kayeke

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2017
1,591 1,708 280
Mkuu taarifa yako haijakaa kischool. Inaweza isipendeze kufanyia kazi.
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
104,220
Likes
294,482
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
104,220 294,482 280
Mbona kichwa cha thread na ulichoandika vitu viwili tofauti
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Kumkamata tu inatosha kubadili hali ya maisha ya hao watoto? Ungechukua wakwako pia mtaani uwalee kisha uwatumie kama unaona ni mradi! Hujui kwamba wanachopata kinawasaidia kwenye kuendeza maisha ya kila siku?
 
ARCHBISHOP

ARCHBISHOP

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
260
Likes
453
Points
80
ARCHBISHOP

ARCHBISHOP

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
260 453 80
Kumkamata tu inatosha kubadili hali ya maisha ya hao watoto? Ungechukua wakwako pia mtaani uwalee kisha uwatumie kama unaona ni mradi! Hujui kwamba wanachopata kinawasaidia kwenye kuendeza maisha ya kila siku?
Ndugu, nadhani huelewi kinachoendelea, haiwezekani watoto waanze kuzunguka kumbi baada ya kumbi usiku kutumbuiza kila wiki na bado nina uhakika wanachopata kinaishia mfukoni kwa mtu, hivi vituo vingi vinawatumia hawa watoto vibaya, ila kama kwako ni sahihi basi nategemea na wakwako watakuwa katika shughuli hizo.
 
1974hrs

1974hrs

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
735
Likes
492
Points
80
1974hrs

1974hrs

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
735 492 80
Mimi nadhani kwa ulichoandika heading ilitakiwa wenye kuandaa harusi wakamatwe!
Au moderator wasaidie hilo.
 
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
6,798
Likes
4,213
Points
280
S

Sumu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
6,798 4,213 280
Bado una fikra za kijamaa.
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Ndugu, nadhani huelewi kinachoendelea, haiwezekani watoto waanze kuzunguka kumbi baada ya kumbi usiku kutumbuiza kila wiki na bado nina uhakika wanachopata kinaishia mfukoni kwa mtu, hivi vituo vingi vinawatumia hawa watoto vibaya, ila kama kwako ni sahihi basi nategemea na wakwako watakuwa katika shughuli hizo.
Ikiwa wewe ni mtu mwema na kwamba unachofanya ni kuwanusuru hawa watoto ungaliweza kutoa suluhisho ambalo halitawakwamisha hawa vijana badala ya kutoa hukumu ya moja kwa moja ambayo hutolewa tu na watu wenye roho ya husda!
 
ARCHBISHOP

ARCHBISHOP

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
260
Likes
453
Points
80
ARCHBISHOP

ARCHBISHOP

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
260 453 80
Ikiwa wewe ni mtu mwema na kwamba unachofanya ni kuwanusuru hawa watoto ungaliweza kutoa suluhisho ambalo halitawakwamisha hawa vijana badala ya kutoa hukumu ya moja kwa moja ambayo hutolewa tu na watu wenye roho ya husda!
Nimekuelewa mkuu. Unadhani ningewekaje heading maana kusema kweli mimi binafsi nachukizwa na hii tabia.
 
ARCHBISHOP

ARCHBISHOP

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2012
Messages
260
Likes
453
Points
80
ARCHBISHOP

ARCHBISHOP

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2012
260 453 80
Mimi nadhani kwa ulichoandika heading ilitakiwa wenye kuandaa harusi wakamatwe!
Au moderator wasaidie hilo.
Hawa watoto uwa hawaalikwi. Wanaibukaga nakuomba watumbuize. Kwasiku wanaweza tembelea kumbi hata nne.
 
M

masaduku

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2016
Messages
450
Likes
231
Points
60
M

masaduku

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2016
450 231 60
Nimekuelewa mkuu. Unadhani ningewekaje heading maana kusema kweli mimi binafsi nachukizwa na hii tabia.
SASA MLITAKA MWAKUTE MITAANI? HUYO ALIYEFANYA MPANGO WA KUWAKUTANISHA NA WENYE ROHO NJEMA AMBAO SIO RAHISI KUWAKUTA BARABARANI WAPATE ANGALAU KIDOGO UNAONAJE? INASIKITISHA K6WAONA LAKINI NI KWELI WANAHITAJI MSAADA WAISHI KAMA WOTE WANAOHUDHURIA HAPO. KITU MUHIMU NI AIBU LAKINI MFICHA UC h HAZAI
 

Forum statistics

Threads 1,250,240
Members 481,278
Posts 29,725,523