Anayefahamu taratibu za kusajili NGO

Anayefahamu taratibu za kusajili NGO

Usajili wake unaweza ukawa kwa ngazi ya wilaya, mkoa au Taifa.

Maombi lazima yaanzie ngazi wa wilaya, kitengo cha Maendeleo ya Jamii.

Unatakiwa uwe na katiba iliyosainiwa na waanzilishi, na uwe na muhtasari ambao unaonyesha NGO itashughulika na nini na itasaidia jamii kwa namna gani.
 
Wewe nawe vipi?

Afafanue nini sasa wakati kitu kinajieleza wazi kabisa kwamba anataka kuanzisha na kusajili NGO? Wa-TZ bwana!! Kila kitu nyie mnaona ni mtego tu! Hata hilo nalo mpaka ufafanuzi?

Kuhusu usajili ndugu, nenda tu hapo kwenye ofisi ya Mkuu wa Wilaya mwone DAS wa hapo atakupa maelekezo yote maana taratibu za kusajili NGO zinaanzia kwa Mkuu wa Wilaya. Siyo kweli kwamba NGO za nje peke yake ndo zinasajiliwa Mambo ya ndani, hapana! Kama unataka NGO yako iwe ya ki-Taifa unapaswa kwenda kusajili Mambo ya Ndani (ofisi ya msajili wa vyama), lakini kama itafanya kazi kwenye wilaya moja tu basi usajili wako utafanyikia kwenye wilaya hiyo hiyo.
VIP Mkuu bado Ngo yenu iinafanya kazi hadi sasa? Maendeleo yake Ni mazuri PIA?
 
VIP Mkuu bado Ngo yenu iinafanya kazi hadi sasa? Maendeleo yake Ni mazuri PIA?
Bado tunadunda mkuu ingawa siyo kivile. Juzi kati tumekamilisha mradi wa solar kwenye shule za sekondari. Sasa hivi kuna mradi mwingine uko kwenye pipeline ambao hopefully tutasaini ndani ya mwezi ujao au Desemba. Huu ni kwa ajili ya akinamama kujihusisha na uzalishaji.
 
Back
Top Bottom