Anayedaiwa Kuingiza Sh. Milioni 7 kwa Dakika Kizimbani


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,977
Likes
5,349
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,977 5,349 280
Kigogo-Dakika-7.jpg


Mtuhumiwa Mohamed Yusuph Ally anayedaiwa kuingiza milioni 7 kwa dakika akipelekwa rumande.

MFANYABIASHARA anayedaiwa kukwepa kodi na kuingiza shilingi milioni 7 kwa dakika amesomewa mashitaka 199 leo katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu jijini Dar kisha kupelekwa rumande.

4-10.jpg


Watuhumiwa hao wakipelekwa rumande.

Mtuhumiwa huyo aitwaye Mohamed Yusuf Ally alisomewa mashitaka hayo likiwemo la kugushi na kuwasilisha taarifa za uongo kwa kamishna wa TRA akidaiwa fedha zaidi ya shilingi bilioni 15 za Kitanzania.

5-6.jpg


Watuhumiwa wakitolewa eneo la mahakama.

Mtuhumiwa huyo akiwa na wenzake watatu hawakutakiwa kujibu chochote kwa sababu kesi hiyo ni ya uhujumu uchumi.

Hakimu aliyekuwa akisikiliza shauri hilo, Huruma Shaidi aliiahirisha na akasema itatajwa tena Julai 25 mwaka huu

Habari na picha: Denis Mtima

CHEKI VIDEO HAPA


chanzo.Anayedaiwa Kuingiza Sh. Milioni 7 kwa Dakika Kizimbani
 

Attachments:

y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,892
Likes
796
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,892 796 280
Sijui na huyu atapewa afagie wapi?
 
NOI NOI

NOI NOI

Senior Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
109
Likes
50
Points
45
NOI NOI

NOI NOI

Senior Member
Joined Aug 10, 2015
109 50 45
Tatizo njaa watu ka hao nawapenda ajira kibao duuu
 
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
3,385
Likes
2,800
Points
280
G'taxi

G'taxi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
3,385 2,800 280
Ngoja tuheshimiane mjini,watu walikua na mapesa ya dhambi wakawa na dharau wanaweza kuwasha gari wanalandalanda mjini kutafuta wanawake na hawajali ni mke wa mtu wala nini wanabeba tu kwa kiburi cha pesa,wapo watu wa namna hiyo mijini,hii hua ina maanisha siyo pesa za jasho wakazionea uchungu,wamezipata kiujanja ujanja ndo mana hazina maana kwao.wamebeba sana wake za watu na kuwaonea wasiyo na fedha kwa kuwapa manyanyaso kede kede.najua wakibanwa na pesa zao zikaminywa ni kweli kutakua na hali ngumu kiuchumi huku chini pia,ila kwa dhambi zao acha waminywe ili tuheshimiane mjini.kwa vile sina uwezo tu wa kukutana na Rais uso kwa uso,ningempa mkono wa hongera kwa kazi nzuri ya kiutume.ngoja tutoke Misri twende Kaanani.SHIKAMOO MAGUFURI
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,644
Likes
1,198
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,644 1,198 280
Du bongo bwana,watu wanaujanja ujanja sana,ila awamu hii wataisoma namba kwa Mhesh JPM
As long as rushwa itaendelea kuwepo nchini, watu wa namna hii watapata tu, kwa kile kinachoitwa ushaidi hautoshelezi .
 
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2011
Messages
3,644
Likes
1,198
Points
280
cerengeti

cerengeti

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2011
3,644 1,198 280
Ngoja tuheshimiane mjini,watu walikua na mapesa ya dhambi wakawa na dharau wanaweza kuwasha gari wanalandalanda mjini kutafuta wanawake na hawajali ni mke wa mtu wala nini wanabeba tu kwa kiburi cha pesa,wapo watu wa namna hiyo mijini,hii hua ina maanisha siyo pesa za jasho wakazionea uchungu,wamezipata kiujanja ujanja ndo mana hazina maana kwao.wamebeba sana wake za watu na kuwaonea wasiyo na fedha kwa kuwapa manyanyaso kede kede.najua wakibanwa na pesa zao zikaminywa ni kweli kutakua na hali ngumu kiuchumi huku chini pia,ila kwa dhambi zao acha waminywe ili tuheshimiane mjini.kwa vile sina uwezo tu wa kukutana na Rais uso kwa uso,ningempa mkono wa hongera kwa kazi nzuri ya kiutume.ngoja tutoke Misri twende Kaanani.SHIKAMOO MAGUFURI
Wenye pesa ni wenye pesa tu. Hawa matajiri wakubwa pesa zao hazipo hapa, zipo panama.

Sukari imeshinda, ataweza mengine.
 

Forum statistics

Threads 1,237,320
Members 475,533
Posts 29,284,515