Anaweza kusoma Master's kwa GPA 3.1?

the_legend

JF-Expert Member
Jan 14, 2019
1,275
2,000
Hapo Masters' anasoma bila wasiwasi mkuu, hata akitaka kuendelea hapo hapo UD. Kwa hiyo GPA hawezi tu kuja kufundisha chuo
 

supermarket

JF-Expert Member
Sep 10, 2016
7,300
2,000
Inawezekana kusoma masters ukiwa na lower second GPA bila wasiwasi, vyuo vingi tu na course nyingi tu.
 

Smartbeing

JF-Expert Member
Apr 7, 2014
264
500
Anasoma bila mashaka ila asiweke wazo la kuwa lecturer. GPA hiyo haitaruhusu, unless asome first degree nyingine na apate at least 3.5
 

Masiya

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
6,951
2,000
Hapo Masters' anasoma bila wasiwasi mkuu, hata akitaka kuendelea hapo hapo UD. Kwa hiyo GPA hawezi tu kuja kufundisha chuo
Anasoma bila mashaka ila asiweke wazo la kuwa lecturer. GPA hiyo haitaruhusu, unless asome first degree nyingine na apate at least 3.5
Ohooo kwaiyo hata akipata PHD kufundisha chuo imeshampita pembeni mkuu
Kwa Tanzania ukikosa hiyo 3.5 au 3.8 kutegemea na chuo ndio basi tena hata kama utapata PhD huwi lecturer. Kule USA ukitusua ukapata PhD nzuri wewe unapita na kuwa Professor, juzi tu niliona video ya mdada wa Nigeria alipiga 2.6 lakini akapata chuo USA na sasa ni Professor kwenye chuo kikuu USA.
 

jooohs

JF-Expert Member
Jul 26, 2017
1,137
2,000
TCU Wanataka GPA ya 3.5 ila baadhi ya vyuo kupunguza ushindani wanaweka 3.8. Hao wote wa 3.8 kukiwa na uhitaji au kimaro wanachukua 3.5 bila shida. Less than 3.5 ndio shida
Uko sahihi kabisa. Ila kwa usawa huu kama mtu hana 3.8 ni bora afanye mambo mengine, ni ukweli ambao haumezeki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom