Anawaza nini mkuu wa kaya? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anawaza nini mkuu wa kaya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mapanga3, Jun 29, 2012.

  1. mapanga3

    mapanga3 JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 629
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 180
    Kama unge bahati kuingia mawazo mwa mkuu wa kaya unafikiri ungekutana na mawazo gani aliyo nayo juu ya mgomo wa madactari na yaliyomkuta Dr. Ulimboka?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Mwenzio anawaza ataenda lini kula bata huko new york,we unaongelea masuala ya madaktari!
     
Loading...