Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Jan 25, 2012 Thread starter #41 Filipo said: what you are telling is exactly what I'm going thru'. I'll keep on watching untill I realise something. You may be the one! Click to expand... mmh,i cant be the one lol
Filipo said: what you are telling is exactly what I'm going thru'. I'll keep on watching untill I realise something. You may be the one! Click to expand... mmh,i cant be the one lol
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Jan 25, 2012 Thread starter #42 Amyner said: Kabakabana mpe pole shemeji yetu.. Kwa uwezo wa Mungu atapona. And we love to see you happy so cheer up! Click to expand... thank u dear,sasa hivi ana afadhali.
Amyner said: Kabakabana mpe pole shemeji yetu.. Kwa uwezo wa Mungu atapona. And we love to see you happy so cheer up! Click to expand... thank u dear,sasa hivi ana afadhali.
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Jan 25, 2012 Thread starter #43 Pdidy said: Ajaafa bado?? Pole jipe moyomwaya ndio jf unahuzunika unacheka Click to expand... utakufa utamuacha
Pdidy said: Ajaafa bado?? Pole jipe moyomwaya ndio jf unahuzunika unacheka Click to expand... utakufa utamuacha
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Jan 25, 2012 Thread starter #44 Bei Mbaya said: na huu mgomo wa madaktari unaweza kumpoteza Click to expand... ana special family doctor
Bei Mbaya said: na huu mgomo wa madaktari unaweza kumpoteza Click to expand... ana special family doctor
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Jan 25, 2012 Thread starter #45 Mzee wa Rula said: Usivyowapend wanaume wa Dar, bila ya shaka shemeji yetu ni M - R chuga tu, mpe pole sana ndugu yangu ila akipata nafuu mwache apumzike mpaka hali itengemae kabisa ndiyo muanze mishe mishe. Click to expand... ni wa kilimanjaro ofcourse.Wanaume wa dar wa kazi gani?lol
Mzee wa Rula said: Usivyowapend wanaume wa Dar, bila ya shaka shemeji yetu ni M - R chuga tu, mpe pole sana ndugu yangu ila akipata nafuu mwache apumzike mpaka hali itengemae kabisa ndiyo muanze mishe mishe. Click to expand... ni wa kilimanjaro ofcourse.Wanaume wa dar wa kazi gani?lol
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Jan 25, 2012 Thread starter #46 jouneGwalu said: Hey K! Pole sana kwa kumuuguza Mr Handsome wako. Atapona tu, ongeza matunzo Click to expand... ahsante sana.Hapa kafika nimehakikisha kalala ndo na mimi navuta shuka sasa
jouneGwalu said: Hey K! Pole sana kwa kumuuguza Mr Handsome wako. Atapona tu, ongeza matunzo Click to expand... ahsante sana.Hapa kafika nimehakikisha kalala ndo na mimi navuta shuka sasa
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Jan 25, 2012 Thread starter #47 nitonye said: Angalia usije ukawa wewe ndo unampa hiyo pressure halafu wewe ndo ukawa tiba yake Click to expand... siwezi kumpa presha nampenda sana
nitonye said: Angalia usije ukawa wewe ndo unampa hiyo pressure halafu wewe ndo ukawa tiba yake Click to expand... siwezi kumpa presha nampenda sana