Anaumwa after sex,nini tatizo.

Anaumwa after sex,nini tatizo.

Brother kama huwa anaugua tumbo, hiyo ni hali ya kawaida kwa wadada wengi, nitawaeleza why, waschana wengi hedhi ikiisha tu anakaa siku moja hadi 3 ya nne anagawa papuchi so hilo huwa kosa kubwa sana, na ndo linalowauguza matumbo waschana
mechanism yake ipoje hapa mkuu
 
Hujaelezea ni maradhi gani hayo anayosumbuliwa nayo. Umekuwa general tu. Hebu jaribu kueleza hasa ni nini kina ho muuma.
Hata mimi nilitaka uliza aumwa sehemu ipi pua mdomo papuchi au kichwa hebu adadavue kijana ueleweke ili upate msaada
 
Back
Top Bottom