Anatafuta kazi

nusraty khamis

New Member
Sep 22, 2016
4
45
Ana umr w miak 20 anaish buza ni msichana elim yake form 4 amesomea business administration diploma anatafuta kaz kw maelezo zaid piga 0714125450 asante na jion njema
 

nzalendo

JF-Expert Member
May 26, 2009
7,824
2,000
Ana umr w miak 20 anaish buza ni msichana elim yake form 4 amesomea business administration diploma anatafuta kaz kw maelezo zaid piga 0714125450 asante na jion njema
Kazi ipi?

Uzoefu?

Kiwango cha malipo?

Je waweza kulala huko?

Kama ni mkoani upo tayari?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom