Mehek
JF-Expert Member
- Feb 26, 2017
- 7,473
- 10,432
Hahaaaa ukiona hivyo sijampenda, sema mimi sina mtoto atakuwa siyo mm[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] acha kumbania
Hahaaaa ukiona hivyo sijampenda, sema mimi sina mtoto atakuwa siyo mm[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] acha kumbania
na yy anatakiwa ajiongeze sasa kuwa hapendwi hapoHahaaaa ukiona hivyo sijampenda, sema mimi sina mtoto atakuwa siyo mm
Ushaambiwa mapenzi upofu my dear,,, hapo haoniii alafu wanaume km hao niwazuriii wakuwafanya mtajiii[emoji125] [emoji12]na yy anatakiwa ajiongeze sasa kuwa hapendwi hapo
Wingi wa wanawake siyo kipimo cha urijaliNina zaidi ya waschana 7 tofauti na huyo
Tehtehteh but I know that... [emoji23] [emoji23] [emoji12]Hahaha... i won't speak much about that...
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] jovitha nakugawa buuuuure kabisaUshaambiwa mapenzi upofu my dear,,, hapo haoniii alafu wanaume km hao niwazuriii wakuwafanya mtajiii[emoji125] [emoji12]
Tehtehteh but I know that... [emoji23] [emoji23] [emoji12]
Yes lazima ninune coz nakua nakumiss sana afu Vyenye habari unaleta mara am biz mara aa mara ee nanunajeeeeHata wewe unanunaga mbona, nikisemaga am busy...
Sasa kwanini unamng'ang'ania huyo huyo mmoja...hapo hupendwi na ni bora umuache tu aendeNina zaidi ya waschana 7 tofauti na huyo
Endelea kumtunza wenzako wanagegeda!Habari wana JF..
Mimi nina mpenzi wangu ambaye tayari alishazaa mtoto mmoja na mwanaume mwingine (nilimkuta tayari kasha zaa) .
Nikamtongoza akakubari , nikampenda sana naye alinijibu the same kuwa ananipenda pia. Lakini kila nilipotaka sex alikuwa akinipa muda, mfano naweza mnikamuomba mwezi wa kwanza akanijibu nisubilie mpaka mwezi wa nne ktk likizo. Vivyo hivyo inapofika mwezi wa nne atanambia mwezi wa 6. Ikawa kama ndio ratiba ya kunipa likizo. Nikimuuliza sababu ananiambia yuko mbali, nikimwambia nimtumie nauli ananiambia labda nimtumie hela ya kula tu na sio nauli sababu hawezi kuja. Nimeishi kumvumilia mpaka sasa ni miaka miwili na miezi kadhaa bado majibu ni yale yale.
Naombeni mnishauli labda nifanyaje?
Hakuna kitu atakitaka chenye nauwezo nacho nikashindwa kumtimizia. Tatizo linakuja kwenye sex.......
Yes lazima ninune coz nakua nakumiss sana afu Vyenye habari unaleta mara am biz mara aa mara ee nanunajeeee
Yaweza kua ndo wa kwanza make jamaa hata hajiongezi.Kama wewe ni mwanaume hukustahili kuuliza swali kama hili.
Au huyu ndo manzi wako wa kwanza nini???