Ananipenda lakini simuhitaji

Ananipenda lakini simuhitaji

We subiria mwenye tako kubwa zaidi akupelekeshe kama kiberenge ndio utatia akili. Mi demu akinipenda hivyo hata akiwa wa kawaida namchukua. Hakuna raha kama kupendwa na manzi, utakuwa kama mtoto full kudekezwa na mazawadi halafu kama kwao zipo tegemea kula mema ya nchi sana bila mizinga. Kwa sie vidume romantic tutakuwa na win.win situation,,unajali nawe unajaliwa zaidi!
 
Mkuu fursa hiyo, changamkia ukawe mme bwege, upewe noti na shemeji zako, baba mkwe akija anakuachia koti, mama mkwe akija utaachiwa hereni maana utalazimishwa utoboe masikio na kuvaa vipensi kama Mario wengine.
N.b Mke akikupita kipato ni dhambi.
 
HERI Ya sikukuu kwenu wote ni matumaini yangu kwamba wote kwa wingi wenu mmesherehekea na mnaendelea kusheherekea sikukuu kwa Furaha na amani tele, bila kupoteza muda ni vyema nikaweka mada iliyopo mezani.

Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 26 ninaishi katika jiji la Arusha nikiwa sio tu mkazi bali hata mzaliwa wa jiji hili linalosifika haswa kwa utalii likiwa linesheheni vivutio mbalimbali.

Kwa muda mrefu sasa kumekuwa na binti mmoja kutoka kwenye familia ambayo hela kwao sio kitu cha kujiuliza mara mbilimbili nikimaanisha kwamba zimefurika, binti huyo ametokea kunipenda hadi aibu, Amekua akituma marafiki zake waniletee mazawadi kedekede, na hata amefanya uchunguzi kubaini marafiki zangu ambao nao wamekua wakifaidika kutoka kwa binti huyo kisa mimi, kwani kwa zaidi ya miaka miwili sasa amekua akinitaka kama mchumba wake na zaidi kama mume wake wa baadae.

Tumekua tukiwasiliana kwa kipindi cha karibu miezi 3 na ameonesha nia ya kunipenda kwa dhati lakini mimi wala nimejitahidi lakini hazipandi asa ndugu zanguni mnanishauri nimpotezee au nimgande kwenu wakubwa.
Dogo acha utoto unaweza kuchezea shilingi shimoni .acha ujuaji mm mzee wa kale na kuambia
Kipi bora umpende asiye kupenda halafu akiburuze au umpende anayekupenda ili familia iwe ya amani na Furaha

Dogo acha kutupa dhahabu na kutaka kuokota makaa ya mawe ya mchuchuma

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom