Ananilizimisha ni sex nae | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ananilizimisha ni sex nae

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loreen, Jan 7, 2012.

  1. Loreen

    Loreen Senior Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Dec 24, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari wana jf ,jamani kuna issue imemtokea my friend ila kaniomba ushauri afanyaje nikaamua kuleta jamvini kabla cjampa ushauri.Ni hivi huyo rafiki yangu ana BF ambae walianza uhusiano ka miezi mitatu iliyopita lengo la mwanaume wasisex mpk aje kujitambulisha nyumbani lakini mwanzoni kaka alikubali ila kadri cku zinavyoenda kaka anamlazimisha wafanye deepkic then amu suck, kila wakikutana kaka anamkic ,na kumlazimisha amsuck...... ila dada akakataa coz anaenda kinyume na makubaliano.ss ii juzi anamlazimisha wa sex ndo alikua anaomba ushauri afanyaje?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,463
    Trophy Points: 280
    hata sijui tuwashauri nini hapo...

    labda tuanze kuwashauri definition ya sex kwanza....lol
     
  3. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sioni tatizo hapo mbona mambo ya kawaida tu huyo shosti wako anatakaje?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,431
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Daah yaani mtu akishakuja home mnaona ndo ruksa kufanya nae mapenzi? Kwani mtu kuja home ndo guarantee ya nini?
    Mapenzi sio kutambulishana tu,
    yaani hata siwaelewi kwa kweli,utakuja kuachwa vibaya wewe ohooo,hv suppose mwanaume amekuja kwenu kujitambulisha then ukampa tunda akasepa huoni utakuwa na wakati mgumu sana huko hme? Si nuksi unajitafutia.mapenzi yanajengwa na watu wawili wala hayana condition,mimi na uprofesa wangu kwenye fani sijawai kumpeleka mwanaume yeyote home
    tunakutana kimjinimjini tunaachana kimjinimjini
    upuuzi mtupuuuuuuuuu
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,188
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwanin umtumie mtu mwingne wakati muhanga ni wewe mwenyewe??

    Back to the topic

    kama hakuni kitu kinamzuia au madhara atakayopata wakisex, ampe tu mwenzie anachokitaka,

    SWALI: Wanaaminiana na wameshapima afya zao?

    ANGALIZO: kwenda kwa wazazi hakumfanyi mtu kuwa +ve au -ve.
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,431
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    nadhani ni form one huyu? Anaona sex ndo issue kwenye mapenzi
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Mwambie asikilize moyo wake unamwambia nini.............. haya mambo ya chumbani unaweza kumshauri mtu, kumbe yeye anataka vinginevyo. Unaweza kumkataza asikubali kufanya Sex, baadae unakuja kugundua keshamegwa zamaani, sijui utajisikiaje?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,463
    Trophy Points: 280
    hebu muwe mna google kwanza

    anza na oral sex.....google hiyo.....
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    Hayo mahusiano ya tamthilia mazuri mno.
    Waache wataelewana wewe mtu wa 3 watakushika ubaya bure.

    Wewe huna BF?
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    Waacheni watotot wafanye practical kabla hawajafika topik ya production

     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,431
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    kweli eti ukitaka tunda kasalimie kwanza wazazi wake loh makubwa haya
     
  12. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,267
    Likes Received: 1,419
    Trophy Points: 280
    anamlazimisha kusex wakiwa wapi, kwenye simu, chumbani, mtoko? ushauri anataka wa aina gani, wowote?
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 9,143
    Likes Received: 2,465
    Trophy Points: 280
    anataka a-suck? Alafu sex du! ebu weka vizuri.
     
  14. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,167
    Likes Received: 966
    Trophy Points: 280
    Smile umenifurahisha sana, yap tunakutana kimjini mjini tunaachana kimjinimjini, mambo ya kupelekana home hadi tuone kama tuna match, mambo ya kuuziana mbuzi kwenye gunia nani anataka, yameshapitwa na wakati, kizaz cha dot com imagine tumekutana savanah au bistro u save my no kwenye brackberry while I save urz kwenye I phone he he he yaani full kisasa, next date fun city au paradise by then tukifika salaam tunaanza na romance kabla hata ya kutongazana, huyu dogo wa wap? Haya ndo madhala ya kutozaliwa mjini he he he am jokin wadau,
     
  15. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 9,127
    Likes Received: 3,315
    Trophy Points: 280
    Rafiki yako au wewe mwenyewe.
     
  16. h

    hayaka JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona mambo ya kale sana haya. Roho inataka lakini akili inantuma eti ajitambulishe. Hana msimamo wala hajui anatakaje!
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,431
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    amenishangaza sana huyu dogo
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dah!kaaaz kweli kweli,cna la kusema labda ungetuambia km huyo bidada ni bikira au vp!na niya ukweli au magumashi anataka kumwibia jamaa!
     
  19. mpoleeee

    mpoleeee JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wee hutaki?
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 5,648
    Likes Received: 4,383
    Trophy Points: 280
    Hawa kwanza wamesha potea kutokana na maelezo. Sex waesha fanya na wanataka kuleta mbwembwe.

    Kutambulisha nyumbani sio issue, labda wangesema hadi waoane hawata fanya chochote zaidi kupanga maisha yao ya ndoa ningeona kweli wana jambo la maana.

    Pia

    sipingani na hao wanao sema ni kizazi cha dotcom, lakini kama mtu akiweza kusubiri na afanye hivyo. Lakini inakua ni upuuzi kukata kuonjesha wakati ulisha onjesha rungo la watu kabla.

    Tuache unafiki.
     
Loading...