Anamwambia Nini?

Totos Boss

JF-Expert Member
Dec 30, 2012
5,465
2,000
Ni maoni yake NASARI kosa liko wapi.
Turudi kwenye mada, "uko kituoni unakua unalala na nani'?
 

QUIGLEY

JF-Expert Member
May 23, 2015
27,680
2,000
Nassari juzi ametangaza kuwa anaepingana na Magufuri atakuwa ni kichaa. Atakuwa msaliti huyu
Michezo ya siasa ni migumu, hapo alikuwa anamlainisha kiranja mkuu ili afanikishe miradi yake, ulitaka amponde live? Mara nyingine unatakiwa kuwa mjanja mambo yaende
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom