Wadau nimekuwa nikipita mtandao wa Alibaba uwa naona vifaa kama hivi chini(kwenye picha) vinafana na USB flash vimeandikwa Analog Tv receiver kwa maana vinaweza nasa free to air channel na bei yake ikiwa ndogo dollar 14 mpaka dollar 30....
Nataman kujua....
1. Je ni kweli vnaweza kunasa chanell za bure?
2. Kama jibu ni ndyo je vyaweza tumika hata huku tanzania?
3. Vinatumikaje?
4. Kuna haja gani ya kuwa na decoder ya Laki wakati unaweza pata kwa 30000/=
5. Tanzania vinapatikana? Bei yake? Accurance yake??
Naomba Kuwasilishaa
Sent using Jamii Forums mobile app
Nataman kujua....
1. Je ni kweli vnaweza kunasa chanell za bure?
2. Kama jibu ni ndyo je vyaweza tumika hata huku tanzania?
3. Vinatumikaje?
4. Kuna haja gani ya kuwa na decoder ya Laki wakati unaweza pata kwa 30000/=
5. Tanzania vinapatikana? Bei yake? Accurance yake??
Naomba Kuwasilishaa
Sent using Jamii Forums mobile app