Anakuhitaji mwenyewe kisha anakuacha mwenyewe?

Anakuhitaji mwenyewe kisha anakuacha mwenyewe?

mtemi tagallah

Senior Member
Joined
Apr 4, 2015
Posts
101
Reaction score
57
Habari zenu wanaJF,

Miaka michache iliyo pita nilikuwa nikipata mikosi yaani nakusudia binti anakupenda mwenyewe anaomba uhusiano na wewe pia akiwa na nia umuoe, wewe unajitolea mnafika hatua ya kutambulishana pia anakujali vizuri na mwishoe anaanza vituko na kukuacha, hii mikosi imewahi kunitokea Mara nyingi? Lingine kijana (umri kati ya 23-27) kupendwa na mwanamke sawa mama yako na kukuhitaji kimapenzi.

Wakuu hii mikosi nini tatizo au nini maoni yenu?
 
Imani ni bayana ya mambo yasionekana.

Kwanini umeanza kuweka imani kuwa ni mikosi??
 
Usisingizie mkosi..jitafakari kwanza labda kuna sehemu unakosea

Wanawake wanavyotamani ndoa halafu bado unakimbiwa?tatizo ni wewe
 
Usisingizie mkosi..jitafakari kwanza labda kuna sehemu unakosea

Wanawake wanavyotamani ndoa halafu bado unakimbiwa?tatizo ni wewe
Japo wanawake wanapenda ndoa ila wanaojielewa hawaolewi na mwanaume ilimradi tu ni mwanaume.
 
Japo wanawake wanapenda ndoa ila wanaojielewa hawaolewi na mwanaume ilimradi tu ni mwanaume.
Lakini Kwanini nyie wanawake mnachagua wanaume wa kuwatongoza na kuwalazimisha wawaoe Wakati wengine Nipo?
Usisingizie mkosi..jitafakari kwanza labda kuna sehemu unakosea

Wanawake wanavyotamani ndoa halafu bado unakimbiwa?tatizo ni wewe
 
Japo wanawake wanapenda ndoa ila wanaojielewa hawaolewi na mwanaume ilimradi tu ni mwanaume.
Ndio maana nikamwambia ajitafakari yeye,kuna sehemu anakosea
 
Hamjanielewa,Namaanisha hivi kipi walikuwawakinipendea na kufikia hatua ya kunitamkia au kumtuma hata rafiki yangu na kufikia hatua kuomba kuolewa na mtemi wa kijijini ,halii hii ilinikuta hadi kwa mama watu wazima kisha wanakimbia kumuacha mtemi wenyewe, NB walikuwa hawaombi pesa na walikuwakionesha ushirikiano na mtemi, nini maoni yenu au tatizo nini?, kiafya nipo Salama kabisa
 
Lakini Kwanini nyie wanawake mnachagua wanaume wa kuwatongoza na kuwalazimisha wawaoe Wakati wengine Nipo?

Baba naniliu kuchagua wa kunitongoza ni kwasababu ya vigezo na masharti ya ninayemuhitaji...sasa kama sikuhitaji naanzaje kuandaa mazingira ya kutongozwa?

Alafu mwenzako sijawahi kuwaelewa wanawake wanaolazimisha ndoa eti
 
Baba naniliu kuchagua wa kunitongoza ni kwasababu ya vigezo na masharti ya ninayemuhitaji...sasa kama sikuhitaji naanzaje kuandaa mazingira ya kutongozwa?

Alafu mwenzako sijawahi kuwaelewa wanawake wanaolazimisha ndoa eti
Wanalazimisha Baada ya kusota au kuona kakutana na wa vigezo vyake na akimuachia hatampata.

Kwa mnatuchagua kisa vigezo? Kai kai
 
Baba naniliu kuchagua wa kunitongoza ni kwasababu ya vigezo na masharti ya ninayemuhitaji...sasa kama sikuhitaji naanzaje kuandaa mazingira ya kutongozwa?

Alafu mwenzako sijawahi kuwaelewa wanawake wanaolazimisha ndoa eti
Kati ya vitu hata mimi huwa sivielewi basi ni hilo la kulazimisha ndoa.
 
Hiyo tag unajua imeponyoka ikaja kwako.
Nilikuwa najiandaa kuita kikao cha ukoo tukufuate huko bar na bakora. Nilishakwambia uache kunywa balimi hauelewi. Bora uje tuvute bangi tu.
 
Back
Top Bottom