Anahitajika mtaalamu wa kujitolea kuandika business proposal

Anahitajika mtaalamu wa kujitolea kuandika business proposal

Ihayabuyaga

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Posts
507
Reaction score
558
Salaam wananzengo!!

Anahitajika mtaalam wa kujitolea kuandika maandiko ya kibiashara ya kikundi mwenye uzoefu na ujuzi kuandika vitu kama vile business proposal, business plan, company profile, business pitch nk.

Kwa mwenye ujuzi huo na utayari wa kujitolea kufanya hivyo awasiliane nami.

Aksante
 
Salaam wananzengo!!

Anahitajika mtaalam wa kujitolea kuandika maandiko ya kibiashara ya kikundi mwenye uzoefu na ujuzi kuandika vitu kama vile business proposal, business plan, company profile, business pitch nk.

Kwa mwenye ujuzi huo na utayari wa kujitolea kufanya hivyo awasiliane nami.

Aksante
Utamlipaje?
 
Salaam wananzengo!!

Anahitajika mtaalam wa kujitolea kuandika maandiko ya kibiashara ya kikundi mwenye uzoefu na ujuzi kuandika vitu kama vile business proposal, business plan, company profile, business pitch nk.

Kwa mwenye ujuzi huo na utayari wa kujitolea kufanya hivyo awasiliane nami.

Aksante
Changeni pesa mmpatie mtalamu awaandikie Proposal, hizi mentality za kutaka free service tufike nyakati tuache
 
Salaam wananzengo!!

Anahitajika mtaalam wa kujitolea kuandika maandiko ya kibiashara ya kikundi mwenye uzoefu na ujuzi kuandika vitu kama vile business proposal, business plan, company profile, business pitch nk.

Kwa mwenye ujuzi huo na utayari wa kujitolea kufanya hivyo awasiliane nami.

Aksante
Kazi hiyo mtu aifanye DEZO KABISAAAAAA!!!!
Jamani tujifunze kuthamini muda wa watu.
 
Haha, business proposal bure aisee

Haya maisha hayaaaa jamani
 
Back
Top Bottom