Anahitajika mdada wa kuhudumia Restaurant

Anahitajika mdada wa kuhudumia Restaurant

proskaeur

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2017
Posts
1,595
Reaction score
4,972
Habari

Kama kichwa kinavyojieleza, anatakiwa mdada wa kuhudumia mgahawa (Restaurant) sio cafe ni mgahawa mkubwa, mahali pa kazi ni Kahama, kama una ndugu ama wewe mwenyewe ni muhitaji tafadhali piga namba hizi

+255759713027__ huyu ni bosi mwenyewe mwenye Restaurant so ukipiga mueleze kuwa ni kwa ajili ya kazi tajwa hapo juu

Mimi nimesaidia ku share

Asante!!
 
Habari

Kama kichwa kinavyojieleza, anatakiwa mdada wa kuhudumia mgahawa (Restaurant) sio cafe ni mgahawa mkubwa, mahali pa kazi ni Kahama, kama una ndugu ama wewe mwenyewe ni muhitaji tafadhali piga namba hizi

+255759713027__ huyu ni bosi mwenyewe mwenye Restaurant so ukipiga mueleze kuwa ni kwa ajili ya kazi tajwa hapo juu

Mimi nimesaidia ku share

Asante!!
 
Kuna uzi mdada alikuwa anatafuta kazi kwenye mgahawa au hotelini, nimejaribu kuusaka ule uzi siuoni, akiona hii comment anisake.
 
Back
Top Bottom