Anahitajika full technician Certificate/Ordinary Diploma in Civil Engineering

faabroz

JF-Expert Member
May 26, 2009
286
225
Kampuni ya Ukandarasi iliyopo mbeya inahitaji.
-Full Technician Certificate/Ordinary Diploma in Civil Engineering.
-Lazima awe registered na Bodi ya Wahandisi yaan ERB
-Ajira ni ya Mkataba wa miezi 4 hadi 6.
-Uzoefu miaka mitatu nakuendelea wa kusimamia barabara.
-Mshahara kulingana na Maelekezo ya kampuni.

kwa maelezo zaidi tuma email yako kwenda hasaf203@gmail.com,HASAF CO.LTD, BOX 146 MBEYA,
Au simu namba: tuma ujumbe inbox au kwa email

-ahsante
 

GKado

JF-Expert Member
Oct 7, 2017
295
500
Kampuni ya Ukandarasi iliyopo mbeya inahitaji.
-Full Technician Certificate/Ordinary Diploma in Civil Engineering.
-Lazima awe registered na Bodi ya Wahandisi yaan ERB
-Ajira ni ya Mkataba wa miezi 4 hadi 6.
-Uzoefu miaka mitatu nakuendelea wa kusimamia barabara.
-Mshahara kulingana na Maelekezo ya kampuni.

kwa maelezo zaidi tuma email yako kwenda hasaf203@gmail.com,HASAF CO.LTD, BOX 146 MBEYA,
Au simu namba: tuma ujumbe inbox au kwa email

-ahsante
Mkuu wakihitaji Civil engineer nipo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom