Anadai atoe mimba kwakuwa hawajajuana vizuri

Anadai atoe mimba kwakuwa hawajajuana vizuri

happygal

Member
Joined
Oct 18, 2014
Posts
23
Reaction score
3
Habarini za muda huu wadau,

Kuna rafiki yangu anaboyfriend wake wamekaa kwenye mahusiano kwa miezi kama mitano wakiwa mbali yani mikoa tofauti kwahiyo ulipatikana upenyo wa wao wawili kukutana na walikuwa hawajawahi kufanya mapenzi na yule binti alikuwa bikra na siku waliyokutana kimwili yule msichana alipata ujauzito.

Na baada ya kumwambia jamaa kuwa mjamzito yule jamaa ana mwambia atoe hiyo mimba kwa madai kuwa bado hawaja juana vizuri na kudai kuwa ana mpenda sana na anataka aje kuwa mke wake.

Huyo jamaa kweli anania nzuri na huyo binti?
 
Muulize rafiki yako ndo anamjua at least hiyo miezi 5
 
Daaah!!! Kama Anampenda Kwel, Ajiandae Kulea Mwanae Aache Bla Bla...Mwanaume Mwenye Upendo Wa Dhati Awez Kuruhusu Mimba Itolewe, Hata Kma Hayupo Tayari Ila Lishatokea Na Awe Tayar Sasa!! Kwan Ajui Maishan Kuna Emergency?? Kwa Mfano Huyo Boy Anatembea Mara Ghafla Ingetokea Angekamatwa Na Polisi Kwa Mfano, Hili Kujiokoa Ataawambia Poa Twenden Nikalale Ndani Kwa Kuwa Sikujianda Kukamatwa?? Atafanya Hivyo?? Jibu Ni Hapana!! Atatfuta Kila Njia Ajiokoe. Hakuna Mapenz Hapo Ni Bla Bla Tuu!!
 
Naomba ujibu awali LA mkuu nyamchicha kwanza.. Tujue tushauri nini... Asimuue mtoto wake lakini.. Ila wanaume hawa.. Na nyie wadada mfanye km Mimi usubiri tu hadi ndoa ifike.
 
Back
Top Bottom