Labda ulikuwa huthamini anayokufanyia, so anataka ukapime na kwingine pengine utatambua. Pengine ana-practice the say 'if you love someone, let them go...blah blah', yeah that one.
Labda kweli,lakini nilimthamini kwa kiasi ambacho mimi naona cha kipekee na kuwa mdhati kwake
Labda kweli,lakini nilimthamini kwa kiasi ambacho mimi naona cha kipekee na kuwa mdhati kwake
Sijakuelewa mkuu
Application form zinapatikana wapi? kamaanisha anaweza kupata nafasi hapo kwako?? halafu alpokwambia uende kwa mwingine alimaanisha uje kwangu. So wahi dada angu uje upate faraja ya moyoSijakuelewa mkuu
Hahaha, touché.Application form zinapatikana wapi? kamaanisha anaweza kupata nafasi hapo kwako?? halafu alpokwambia uende kwa mwingine alimaanisha uje kwangu. So wahi dada angu uje upate faraja ya moyo
Application form zinapatikana wapi? kamaanisha anaweza kupata nafasi hapo kwako?? halafu alpokwambia uende kwa mwingine alimaanisha uje kwangu. So wahi dada angu uje upate faraja ya moyo
Tumelambana,hata mi sikupata nlichokihitaji
rosebud hiyo mbona ni kesi ndogo, mi ilishatokea mbona. Swala liko hv ukiona mtu anakutamkia kwamba we nenda ukipata mtu kuwa nae ila mi ukirudi utanikuta huyo mtu kuna mambo haya ..Habari wakuu,
Kwa muda nina jambo linanitatiza. Baada ya kitambo cha mahusiano na bahati mbaya kuvunjika kutokana na pande zote mbili kushindwana, mwanamme amesema wewe nenda ukipata mwingine mkashindwana njoo utanikuta. Ninajiuliza sana kwa kauli hii.
Mawazo yenu wadau tafadhali
rosebud hiyo mbona ni kesi ndogo, mi ilishatokea mbona. Swala liko hv ukiona mtu anakutamkia kwamba we nenda ukipata mtu kuwa nae ila mi ukirudi utanikuta huyo mtu kuna mambo haya ..
1.hataki alaumiwe kwamba yy ndio kakuacha
2.ana mtu tayari ila amuamini sana so anatoa nafasi kwako ukapate mtu mwingine ili yy aendelee na huyo mtu ili siku wakitibuana apate urahisi wakurudi kwako kusema yy alikuwa anakupenda na ajakuacha
3.anataka lawama zirudi kwako kwamba ww ulimuacha ukaenda kuwa na mtu mwingine
NOTE:
Jiulize hili swali, anaposema uende utamkuta, inamaana ww ukaenda mfano ukaja kwangu tukawa wapenzi zaidi ya miaka miwili yeye atakuwa anakusubiri tu???????
Huyo mwongo pu mb. Avu zake .yy anasema wa nn sisi tunasema tutakupata lini, njoo mama upate raha na faraja acha stress kwa huyo asiyejua thamani yako.