Nawasiwasi sana kama sio chadema wenyewe kuna walioshiriki mauwaji ya Ali kibao ili kumchafua mama, hata tundu lisu pia nina wasiwasi kuna viongozi ndani ya chama chake wamemshoot.
Nawasiwasi sana kama sio chadema wenyewe kuna walioshiriki mauwaji ya Ali kibao ili kumchafua mama, hata tundu lisu pia nina wasiwasi kuna viongozi ndani ya chama chake wamemshoot.
Ndugu yangu Kamundu iko hivi, matatizo ya kisiasa hutatuliwa kisiasa. Kamwe, matatizo ya kisiasa hayawezi kutatuliwa kiimani.
Huko ambako ndiko hiyo biblia ulionukuu iliandikwa, mpk kesho wameshika bunduki wakijilinda dhidi ya ama kuwachapa Hamas. Kwanini wao hawakumwachia Mungu.?
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.