Amuzz
New Member
- Dec 25, 2015
- 1
- 1
Tunapenda Sanaa kuwa karbisha AmuzZ Bar And CarWash.. Tupo Moshi maeneo ya #ShantyTown #KisinanRoad aka #BishopStephanoRD
Huduma yetu ni nzuri.. Kuna bar kwa ajili ya vyinwaji, Kuna pool table, Kuna VideoDJ kwa mziki mzuri na pia Jiko lipo chakula nzuri.. #KaribuAmuzZ
Unaweza kutu follow kwa page yetu ya instagram au Facebook @amuzzofficial
Huduma yetu ni nzuri.. Kuna bar kwa ajili ya vyinwaji, Kuna pool table, Kuna VideoDJ kwa mziki mzuri na pia Jiko lipo chakula nzuri.. #KaribuAmuzZ
Unaweza kutu follow kwa page yetu ya instagram au Facebook @amuzzofficial